காட்டுக்கே ராஜாவுக்கு வந்த சோதனையை பாருங்க !! இணையத்தில் செம வைரலாக பரவிவரும் வீடியோவில் சிங்கம் என்ன செய்கிறது தெரியுமா? வீடியோ உள்ளே !!

வீடியோ

பெரும்பாலானவர்களுக்கு இவ்வகையான செயற்பாடுகளை காணொளி வாயிலாக மட்டுமே கண்டிட முடிகிறது. சில உயிரினங்கள் மனிதர்கள் பார்க்காத நேரத்தில் மட்டும் பார்க்கக் கூடிய அரிய வகை உயிரினங்களாக இருக்கின்றன. அந்த வகையில் தான் தற்பொழுதும் குறித்த காணொளி வைரலாகி வருகிறது. நம்முடைய சிந்தனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன. கிட்டத்தட்ட 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் உலகில் வாழ்கின்றன.

காடுகளுக்குள் நடக்கும் சம்பவங்களை இருந்த இடத்தில இருந்து அவதானிக்கும் வகையில் தற்போதைய காலங்களில் இணைய வளர்ச்சியின் பயனாக உள்ளது இந்த உலகில் பல்வேறு வகையான உயிரினங்களும் விலங்குகளும் வசிக்கின்றன. இவ்வகையான விலங்குகளின் தன்மை ஒவ்வொன்றுக்கும் வேறுபட்டதாக காணப்படும். உணவிற்காக பொதுவாக விலங்குகளை மற்றைய விலங்குகள் உண்டு தான் உயிர்வாழ்கின்றன. அநேக நேரங்களில் மனித கண்களுக்கு புலப்படாத பல நிகழ்வுகளை காடுகளில் காணலாம்.

அதாவது தமக்கென ஒரு சூழலை அமைத்து அதற்கேற்ப வாழும் இயல்புடையது. மக்களுக்கும் தெரியும் ஒரு சில வகை உயிரினங்கள் இருந்தாலும் அதிகமான உயிரினங்களின் செயற்பாடுகள் மக்களால் இலகுவாக நேரில் கண்டிட முடியாது. பெரும்பாலானவர்களுக்கு இவ்வகையான செயற்பாடுகளை காணொளி வாயிலாக மட்டுமே கண்டிட முடிகிறது. சில உயிரினங்கள் மனிதர்கள் பார்க்கமுடியாத நேரத்தில் மட்டும் பார்க்கக் கூடிய சில வகை உயிரினங்களாக இருக்கின்றன.

எனினும் நாம் அறிந்த ஒரு சில விலங்குகளின் செயல்பாடுகளும் சற்று நம்மை ஆ ச் ச ர் யப்படுத்திவிடும். அந்த வகையில் நீங்கள் இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை சிந்திக்க வைக்கும் என்பது மட்டும் நிச்சயம் இன்றைய உலகில் வாழும் இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் மத்தியில் இந்த பல்வேறு வகைப்பட்ட ஒவ்வொரு வகை விலங்குகளும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் தன்மை உடையன.

காட்டுக்கே ராஜாவுக்கு வந்த சோதனையை பாருங்க !! இணையத்தில் செம வைரலாக பரவிவரும் வீடியோவில் சிங்கம் என்ன செய்கிறது தெரியுமா? வீடியோ மிஸ் பண்ணாம இந்த காணொளியை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.