இந்த வயதில் இப்படியொரு ஆனந்தமா? மெய் சிலிர்க்க செய்த வயோதிப முதியவரின் செயலை கொஞ்சம் பாருங்க – ஷா க் ஆகிடுவீங்க !!

வீடியோ

சாதனை என்றால் என்னவென்று நாலு பேரைக் கேட்டுப் பாருங்கள்.நாற்பது மாதிரியான பதில்கள் வரலாம். அந்த வகையில் சாதனை என்பது ஒரு சிறந்த திறன், விளையாட்டு அல்லது பிற வகையான செயல்பாடுகளில் ஈடுபடுதல் என சொல்லலாம். பொதுவாக மனிதர்கள் இரண்டு வகையில் பார்க்கலாம் . சாதாரண மனிதர்கள், சாதனை மனிதர்கள். நாம் யார் என்பதை நாம் தான் முடிவு செய்ய வேண்டும். ஆனால், சாதனை மனிதர்களெல்லாம், முதலில் சாதாரண மனிதர்களாக இருந்தவர்கள்தான். எங்கோ ஒரு கிராமத்தின் மூலையிலோ அல்லது நாம் அன்றாடம் கடந்துபோகும் தெருக்களிலோ

பலதிறமைசாலிகள் இன்றைய சூழலில் தம் திறமைகளை வெளிப்படுத்தி நவீன உலகில் முன்னேறி வருகிறார்கள். இவ்வாறனவர்கள் தங்களுக்கு சம்பந்தமே இல்லாத ஏதோ ஒரு வேலையை செய்துகொண்டு இருப்பதை கவனித்துப்பார்ப்பவர்களுக்குப் புரியும் இவர்களுக்குள் இப்படியுமொரு திறமை உள்ளதாவென்று. உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வினோதங்களும் வித்தியாசங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில எம்மை வி ய ப்பில் சிந்திக்க வைத்து விடும்.

அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களையும் நிகழ்வுகளையும் தற்போதைய இணைய உலகில் இருந்து அறிந்து வருகின்றோம். அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு.இன்று பலரும் தம் திறமைகளை உலகிற்கு வெளிபடுத்த முயற்சித்து வருகிறார்கள். இதனாலேயே இன்றைய இணைய உலகு பலருக்கும் பயனுள்ளதாக மாறியுள்ளது. இன்னும் சிலர் ஏன் இவர்கள் தங்கள் திறமையை வளர்த்துக்கொ ள் ள வி ல்லை என்றே சொல்லலாம்.

நமது திறமை முழுதாய் வெளிப்படுத்த செய்ய வேண்டியவை என்ன? இங்கே அதற்கான சந்தர்ப்பம் போன்ற சூழ்நிலைகள் தாமாகவே இன்று பலர் உருவாக்கி வருகிறார்கள். எங்கோ ஒரு கிராமத்தின் மூலையிலோ அல்லது நாம் அன்றாடம் கடந்துபோகும் தெருக்களிலோ பல திறமைசாலிகள் தங்களுக்கு சம்பந்தமே இல்லாத ஏதோ ஒரு வேலையை செய்து கொண்டு தன்னுடைய திறமையை வெளிப்படுத்துவதை நாம் பார்த்திருக்கிறோம்.

இந்த வயதில் இப்படியொரு ஆனந்தமா? மெய் சிலிர்க்க செய்த வயோதிப முதியவரின் செயலை கொஞ்சம் பாருங்க – ஷா க் ஆகிடுவீங்க மிஸ் பண்ணாம இந்த காணொளியை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.நீங்கள் தேடி வந்த வீடியோ பதிவு கீழே உள்ளது. நம் பக்கத்தில் சிறப்புச் செய்திகள், திரை நட்சத்திரங்களின் நடனம், குறும்படங்கள், சமையல் குறிப்புக்கள், டிக்டாக் வீடியோ, பிக் பாஸ் வீடியோக்கள், மேலும் பல இங்கு பதிவிட படும். தமிழ்நாடு மற்றும் உலகை சுற்றி தினமும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகள் துரிதமாக இந்த பக்கத்தில் பதிவேற்றப்படும். புதிய செய்திகள், கிரிக்கெட், அறிவியல் சார்ந்த தகவல்களை தமிழில் தெரிந்துகொள்ள நம் பக்கத்தை லைக் செய்து இணையுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.