இந்த குழந்தை குடுக்குற ரியாக்சன பாருங்க வேற லெவெலில் உள்ளது !! தலையில் மசாஜ் பண்ண பண்ண, செம்ம கியூட்டாக இணையத்தில் வைரலாக பரவிவரும் video உள்ளே !!

வீடியோ

வீட்டில் குழந்தைகள் இருந்தாலே அந்த வீடு சொர்க்கம் தாங்க. குழந்தையின் வளர்ச்சியை கண்டு மகிழ்வதில் பெற்றோருக்கு அ ள வில்லா இன்பம் கிடைக்கும். குறும்புக்கார குழந்தைகள் என்றாலே, அவர்கள் உ ற் சா கமானகவும், அறிவு உடையவர்களாக இருப்பார்கள். அதிலும் சில குழந்தைகள் நகைச்சுவை உணர்வுமிக்கவர்களாக பழகக்கூடியவர்கள். குழந்தைகள் என்பது கடவுளால் கொடுக்கப்படும் வரம் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் குழந்தைகளின் சிரிப்பில் இறைவனைக் காணலாம் என்று சொல்வார்கள். நமக்கு குழந்தைகளை பார்க்க பார்க்க ஆசையாக இருக்கும்.

ஏனென்றால் அவர்களுடைய பார்வையும், அவர்களுடைய சிரிப்பும் தூ ய் மையான ஒன்று என்று தான் சொல்ல வேண்டும். எல்லா குழந்தைகளுமே அழகு தான். வீட்டில் இருக்கும் சு ட்டி குழந்தைகள் என்றாலே, குழந்தைகளின் ஒரு புன்னைகைக்கு என்ன விலை கொடுத்தாலும் ஈடுசெய்யவும் இயலாது, அதனை எளிதில் காணவும் இயலாது. அது போல் குழந்தைகள் செய்யும் குறும்புகள் சொல்லி குறையாது. உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வினோதங்களும் வித்தியாசங்களும் நடந்து கொண்டு தான் இருக்கின்றது.

அதில் சில எம்மை வி ய ப்பில் சிந்திக்க வைத்து விடும். அப்படியான வித்தியாசமான சம்பவங்களையும் நிகழ்வுகளையும் தற்போதைய இணைய உலகில் இருந்து அறிந்து வருகின்றோம். அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு. அது போல், இந்த வீடியோவில் வரும் குழந்தையின் குறும்புகள் நீங்களே பாருங்க… சிறுவர்களின் உலகம் எப்பொழுதுமே சிறியதாகவும், மிகவும் மகிழ்ச்சி நிறைந்ததாகவும் காணப்படும். எந்த க வ லை க ளு ம் இல்லாமல் ஆசைப்பட்டத்தை செய்து கொண்டு மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பார்கள். இதனால் தான் அதிகமானவர்கள் குழந்தைகளை ரசிப்பதும் அதே நேரம் அந்த பருவத்தில் நினைத்து ஆ ன ந் த ம டைவ தும் உண்டு. பொதுவாக குழந்தைகள் செய்யும் குறும்புகளும், பெரியவர்களுக்கு சந்தோசத்தை கொடுக்கும் இதனால் அதிகமான பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் செய்யும் ஒவ்வொரு குறும்புகளையும் ரசிக்கிறார்கள்.

குழந்தைகள் என்றால் யாருக்கு தான் பிடிக்காது ,இவர்களை பார்க்கும் பொது நமது கஷ்டம் அனைத்தையும் மறந்து அவர்களுடன் சேர்ந்து விளையாட ஆரம்பித்து விடுவோம் ,இவர்களுடன் இருப்பதனால் நமக்கு வயது குறைந்தது போல் தோன்றும் ,அவர்களின் மழலை பேச்சும் , இவர்கள் செய்யும் குறும்புத்தனமும் அனைவரையும் சிரிப்பலைகளில் மூ ழ் கி வி டும் மாதிரியாகவே இவர்களின் சே ட் டை க ள் இருக்கும் ,குழந்தைகள் நம்முடன் இருந்தால் ஒரு பாசிட்டிவ் வைப் நம்மிடம் சுற்றிக்கொண்டே இருக்கும் இதனை உண்மையாகும் வகையில், அனைவரையும் விட தாய்க்கு அளவு கடந்த பாசமானது இருக்கும் ,அந்த பாசத்தை எந்த ஒரு கருவியையும் கொண்டு அளவிட முடியாது என்பதற்கு இந்த காணொளி ஒரு சாட்சியாக விளங்குகிறது ,இவர்களுக்கு தலை பகுதியில் மசாஜ் செய்தால் இவர்களின் முகத்தை பல கோணங்களாக மற்றும் காணொளியை பாருங்க..

மிஸ் பண்ணாம இந்த காணொளியை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.நீங்கள் தேடி வந்த வீடியோ பதிவு கீழே உள்ளது. நம் பக்கத்தில் சிறப்புச் செய்திகள், திரை நட்சத்திரங்களின் நடனம், குறும்படங்கள், சமையல் குறிப்புக்கள், டிக்டாக் வீடியோ, பிக் பாஸ் வீடியோக்கள், மேலும் பல இங்கு பதிவிட படும். தமிழ்நாடு மற்றும் உலகை சுற்றி தினமும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகள் துரிதமாக இந்த பக்கத்தில் பதிவேற்றப்படும். புதிய செய்திகள், கிரிக்கெட், அறிவியல் சார்ந்த தகவல்களை தமிழில் தெரிந்துகொள்ள நம் பக்கத்தை லைக் செய்து இணையுங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.