2021 புத்தாண்டில் கோடீஸ்வர யோகம் அ டி க்கப் போவது எந்த ராசிக்கு? 12 ராசிக்கான முழுபலன் இதோ !!

ஆன்மீகம்

2021 உங்கள்ராசிக்கு அதிர்ஷ்டமாகஇருக்குமா அல்லது துரதிர்ஷ்டமாகஇருக்குமா என்றுதெரிந்து கொள்வதில் அனைவருக்கும் ஆர்வம் கண்டிப்பாக இருக்கும்.2020கொரோனவால் அனைவரின் வாழ்க்கையிலும் கடுமையானதா க் கம் ஏற்பட்டிருக்கும் நிலையில் வரப்போகிறஆண்டாவது நமக்கான ஆண்டாக இருக்குமாஎன்ற எதிர்பார்ப்பு அனைவருக்குள்ளும் இருப்பது சகஜமானதுதான்.2021 ஆம்ஆண்டில் பணவிஷயத்தில் அதிர்ஷ்டம் இருக்காது என்று சீனஜோதிடம் கூறுகிறது.நடந்துகொண்டிருக்கும் 2020ஆம் ஆண்டு இன்னும் சிலமணி நேரங்களில் முடிவடைந்து புதிய ஆண்டு 2021 பிறக்கப்போகிறது. 2020ம் ஆண்டு மக்களுக்கு பெரும் சாபமாகவே இருந்து வந்தது.மேஷம் ராசியில் செவ்வாய், ரிஷபம் ராசியில் ராகு, சந்திரன் கடகம் ராசியிலும் விருச்சிகம் ராசியில் கேது, சுக்கிரன், தனுசு ராசியில் சூரியன், புதன், மகரம் ராசியில் குரு, சனி என கிரகங்கள் சஞ்சரிக்கின்றன.இந்த கிரகங்களின் சஞ்சாரத்தின் அடிப்படையில் மேஷம் ராசி முதல் மீனம் ராசி வரை 12 ராசிகளில் பிறந்த ராசிக்காரர்களுக்கு பிறக்கப் போகும் புத்தாண்டு எப்படி இருக்கிறது என்று பார்க்கலாம்.


மேஷம் – இந்த ராசியில் பிறந்தவர்களுக்கான 2021 வருட பலன்கள் எப்படி இருக்க போகின்றது என்பதை பற்றி காணொளி மூலமாக கொடுக்க பட்டுள்ளது.


ரிஷபம் – இந்த ராசியில் பிறந்தவர்களுக்கான 2021 வருட பலன்கள் எப்படி இருக்க போகின்றது என்பதை பற்றி காணொளி மூலமாக கொடுக்க பட்டுள்ளது.


மிதுனம்
இந்த ராசியில் பிறந்தவர்கள் ஒரு “தவறான-அமைதியான” பக்கத்தைக் கொண்டிருப்பதாக அறியப்படுகிறது, இது ஒரு ஜென் மற்றும் அமைதியான மனநிலையைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் சிவப்புக் கோட்டைக் கடந்துவிட்டால் இவர்கள் திரும்பிச் செல்ல வழி இல்லை. ஒரு மிதுன ராசிக்காரரை ஒருபோதும் தூண்ட முயற்சிக்காதீர்கள், மீறி தூண்டினால் நீங்கள் அச்சப்பட நேரும். எனவே இந்த ராசி பெரும்பாலும் குறைத்து மதிப்பிடப்படுகிறது. இது குறிப்பாக மிதுன ராசிக்காரர்களுக்கு பல சிக்கல்களை ஈர்க்கும், 2021 ஆம் ஆண்டில் மிகவும் துரதிர்ஷ்டவசமான ஜோதிட அறிகுறிகளின் பிரிவில மிதுன ராசி முக்கியமான இடத்தில் வைக்கிறது.


கடகம்
இந்த வலிமையான அறிகுறி அடுத்தடுத்த மாதங்களில் பெரிய மாற்றங்களை சந்திப்பார்கள். ஆனால் அதிர்ஷ்டம் அவர்களைப் பின்தொடராது என்பதால், அவர்கள் பல சிக்கல்களை சந்திக்க வாய்ப்பு உள்ளது. எதிர்பாராத துரோகம் அவர்கள் எதிர்பார்க்காத இடத்தில் இருந்து விரைவில் அவர்களுக்கு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. இது தொடர்ச்சியான துரதிர்ஷ்டவசமான நிகழ்வுகளுக்கு வழிவகுக்கும்.


சிம்மம் – இந்த ராசியில் பிறந்தவர்களுக்கான 2021 வருட பலன்கள் எப்படி இருக்க போகின்றது என்பதை பற்றி காணொளி மூலமாக கொடுக்க பட்டுள்ளது.


கன்னி – இந்த ராசியில் பிறந்தவர்களுக்கான 2021 வருட பலன்கள் எப்படி இருக்க போகின்றது என்பதை பற்றி காணொளி மூலமாக கொடுக்க பட்டுள்ளது.


துலாம் – இந்த ராசியில் பிறந்தவர்களுக்கான 2021 வருட பலன்கள் எப்படி இருக்க போகின்றது என்பதை பற்றி காணொளி மூலமாக கொடுக்க பட்டுள்ளது.


விருச்சிகம் – இந்த ராசியில் பிறந்தவர்களுக்கான 2021 வருட பலன்கள் எப்படி இருக்க போகின்றது என்பதை பற்றி காணொளி மூலமாக கொடுக்க பட்டுள்ளது.


தனுசு -இந்த ராசியில் பிறந்தவர்களுக்கான 2021 வருட பலன்கள் எப்படி இருக்க போகின்றது என்பதை பற்றி காணொளி மூலமாக கொடுக்க பட்டுள்ளது.


மகரம்
மகர ராசிக்காரர்கள் பணத்தின் காரணமாக தங்களை மிகவும் நெருக்கடிக்குள்ளாக்குவார்கள். அதீத தன்னம்பிக்கையால் அவர்கள் எதையும் எதிர்கொண்டுவிளையாடும் விருப்பத்துடன் கைப்பற்றப்படுவார்கள், ஆனால் எதுவும் அவர்களுக்கு உதவாது. இன்னும் அவர்கள் தொடர்ந்து தங்கள் மோசமான முடிவுகளில் பிடிவாதமாக இருந்து இழப்புகளை சந்திப்பார்கள். நீங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை அல்லது விதியை கட்டாயப்படுத்த முடியாது என்பதை ஒப்புக்கொள்ள மாட்டார்கள்.


கும்பம்
கும்ப ராசிக்காரர்களை பொறுத்தவரை துரதிர்ஷ்டம் ஆதிக்கம் செலுத்துவது காதல் பக்கத்தில்தான். சிக்கலான காதல் உறவுகள், ஆர்வமில்லாத, எதிர்காலத்தை பற்றி நம்பிக்கை இல்லாத உறவுகளால் அவதிக்குள்ளாவார்கள். இவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கைத்துணையை தேடி திடமான உறவை கட்டியெழுப்பும் ஆர்வத்தில் இவர்கள் தவறான துணையை தேட வாய்ப்புள்ளது. அவர்கள் உங்களுக்கானவர் இல்லை என்பது தெரிந்தாலும் இவர்கள் தெரிந்தே சுவரில் முட்டிக்கொள்பவர்கள். இவர்களின் காதல் உறவுகள் இவர்களை பெரிய ஆபத்தில் சிக்க வைக்கும்.


மீனம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் பெரும்பாலும் கொஞ்சம் மென்மையாகவும், தடுமாற்றங்கள் நிறைந்தவராகவும் இருப்பார்கள். இந்த தடுமாற்றமானது அடுத்த மாதங்களில் அதிகரிக்கும். அவர்களின் திகைப்பால் மீனம் தொடர்ச்சியான தவறுகள், பிழைகள், மோசமான முடிவுகள் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருப்பார்கள், இதனால் பல சந்தர்ப்பங்கள் சிக்கலில் முடிகிறது. இந்த வருடம் முழுவதும் அதிர்ஷ்டம் பெரும்பாலும் உங்கள் பக்கத்தில் இருக்காது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *