நீரிழிவு நோ யாளிகளே தினமும் டீ குடிப்பீங்களா? ஒரு நாளைக்கு எத்தனை டீ குடிக்கனும்! கண்டிப்பா இத தெரிஞ்சிக்கோங்க

மருத்துவம்

நீரிழிவு நோ யாளிகளுக்கு உணவு மற்றும் பானங்கள் என்று வரும்போது பொதுவாக வரையறுக்கப்பட்ட தேர்வுகள் வழங்கப்படுகின்றன. நீரிழிவு நோ யாளி தினமும் குறைந்தது ஒன்று முதல் இரண்டு கப் தேநீர் குடிக்க வேண்டும் என்று ஆய்வுகள் தெரிவிக்கின்றன. ஏனெனில் அவை நீ ரிழிவு நோயின் அபாயத்தைக் குறைக்கவும் நீரிழிவு தொடர்பான சிக்கல்களைத் தடுக்கவும் உதவுகின்றன. தேநீரின் ஆரோக்கியமான ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் மற்றும் பாலிபினால்களால் ஏற்றப்படுகிறது. இது வகை 2 நீரிழிவு நோயைக் குறைக்க உதவும். பிளாக் டீ போன்ற சில தேநீர் இன்சுலின் உணர்திறனை மேம்படுத்துவதாக அறியப்படுகிறது. அதே நேரத்தில் வீக்கத்தைக் குறைப்பதற்கும் உடலில் கூர்மையான குளுக்கோஸைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கும் கிரீன் டீ சிறந்தது. கேமல்லியா சினென்சிஸ் அல்லது மூலிகை டீக்களின் இலைகளிலிருந்து தயாரிக்கப்பட்ட பல தேயிலை வகைகள் உள்ளன.

What is Diabetes? | NIDDK
சர்க்கரை நோயாளிகள் ஒரு நாளைக்கு எத்தனை கப் டீ குடிக்கலாம்?

ஒரு நாளைக்கு மூன்று கப் தேநீர் குறைவாகவோ அல்லது சமமாகவோ குடிப்பது நீரிழிவு வகை 2 இன் அபாயத்துடன் தொடர்புடையது என்று ஒரு ஆய்வு காட்டுகிறது. நீரிழிவு நோயாளிகளால் தேயிலை அதிகமாக உட்கொள்வது பிற சிக்கல்களை ஏற்படுத்தக்கூடும் அல்லது அவற்றின் குளுக்கோஸ் அளவை மேலும் தொந்தரவு செய்யலாம்.

Common diabetes drug helps reverse diabetic patients' heart disease risk

அதே நேரத்தில் அதன் அதிக நுகர்வு அதிகரிக்கும் நீரிழிவு நோய் மற்றும் பிற சுகாதார பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும்.

நீரிழிவு நோய்க்கான சிறந்த தேநீர் – ஜின்ஸெங் தேநீர், பில்பெர்ரி தேநீர், கற்றாழை தேநீர், பச்சை தேயிலை தேநீர், கருப்பு தேநீர் வெந்தயம் தேநீர், ஊலாங் தேநீர் டேன்டேலியன் தேநீர், இலவங்கப்பட்டை தேநீர், எலுமிச்சை தைலம் தேநீர்

Caregiving for Diabetic Patients
எச்சரிக்கை – செயற்கை இனிப்புகளுடன் குடிக்கும்போது இரத்தத்தில் சர்க்கரை அளவு அதிகரிக்கக்கூடும். வெந்தயம் மற்றும் கற்றாழை தேநீர் போன்ற சில மூலிகை தேநீர் நீரிழிவு மருந்துகளுடன் தொடர்புகொண்டு பக்க விளைவுகளை ஏற்படுத்தும். சேர்க்கப்பட்ட பாலுடன் டீஸை உட்கொள்வது இரைப்பை பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *