இப்படி ஒரு இசைக்கு இப்படி ஒரு நடனம் ஆடி எங்கேயும் பார்த்திருக்க மாட்டீங்க !! அழகிய பெண்களின் ந ளி ன நடன வீடியோ உள்ளே !!

விந்தை உலகம்

நடனம் என்பது பொதுவாக எல்லோருக்கும் பிடிக்கும், அதிலும் குறிப்பக்க சொல்லப்போனால் சிலருக்கு கு த் து பாட்டு சிலருக்கு மெலடி என பல்வகையாக பலரும் விரும்புவார்கள். நாளுக்கு நாள் வி று வி று ப்பும் வி ய த் த கு செயல்களும் நடக்கும் இந்த இனைய உலகில் பலரும் தங்களது திறமைகளை நடனம் மூலம் வெளிப்படுத்தி இணையத்தில் ட்ரெங்டிங் ஆகி வருவது தெரிந்ததே. அந்த வகையில் இவர்களும் தங்களது பங்குக்கு செய்துள்ள இந்த நடனம் பலரையும் திரும்பி பார்க்க செய்துள்ளது என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

 


அதாவது நடனம் என்பது இசையின் அளவுக்கு ஏறாற்போல தானே இருக்கும். அதே நேரத்தில் நடனங்கள் வெவ்வேறு வகையாகவும் சொல்ல முடியும். ஆனால் இந்த பெண்கள் ஒரு வித்தியாசமான கோணத்தில் இருப்பது தான் பலரையும் ரசிக்க வைத்துள்ளது. அதே நேரத்தில் பலரும் தங்களது கருத்துக்களையும் பகிர்ந்து வருகிறார்கள்,

 


பொதுவாக பெண்களின் நடனத்திற்கு எப்பொழுதும் ஒரு விதமான நல்ல வரவேற்பு இருக்கும். அதிலும் வித்தியாசமான முயற்சிகளுக்கு அதைவிட நல்ல வரவேற்பு கிடைத்து விடும். இங்கு இந்த காணொளியில் 05 பெண்கள் இணைத்து செய்யும் நடனம் பலரது மனங்களில் இடம் பிடித்துள்ளதுடன் பலரும் தங்களது பாராட்டுகளையும் தெரிவித்து வருகிறார்கள்,

 

அந்த காணொளி காட்சிகள் கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.. நீங்களும் பாருங்கள் …………..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *