புத்திசாலி பாட்டி அழகான கதை : பிடித்தவர்கள் பகிருங்கள்….!!

சிறுகதைகள்

புத்திசாலி பாட்டி அழகான கதை

முன்பொரு காலத்தில் சமயபுரம் அப்படிங்கிற கிராமத்தில் பட்டாபியின் ஒரு பணக்காரர் இருந்தார் ஒரு நாள் ராத்திரி பட்டாபி நல்ல தூக்கத்தில் இருக்கும்போது கொள்ளைக்காரர் ரங்கன் வீட்டுக்குள்ள வந்து படுக்கை அறையில் இருந்த பீரோவை திறந்து அதில் இருந்த தங்க நகைகள் எல்லாத்தையும் மூட்டை கட்டி அங்கிருந்து தப்பிக்கும் போது பீரோவில் இருந்து சத்தம் வந்தது அதனால பட்டாபி முழிச்சுகிட்டா அப்போது அங்கு அவன் கிட்ட இருந்த கத்தியை எடுத்து ஓ பெரிய மனுஷா சத்தம் போட்டனா அவ்வளவுதான் அப்படினு சொல்லி அங்கிருந்து தப்பிச்சு போய்ற்றான்

அவ போனதுக்கு அப்புறம் கொஞ்ச நேரம் கழிச்சி பட்டாபி திருடன் திருடன் என்று சத்தம் போட ஆரம்பிச்சாரு வீட்டில் இருந்தாங்க மட்டுமில்லாம அக்கம் பக்கத்தில் இருந்தவங்க எல்லாரும் எழுந்திற்றாங்க இப்படி எல்லாம் நடக்கும் என்டு ரங்கனுக்கு ஏற்கனவே தெரியும் அவ வீட்டு மாடியில் இருந்து குதித்து பக்கத்து தெருவுல ஓட அரம்பிச அவ ஒரு வீட்டில் போய் கதவைச் சாத்திக்கிட்டு வீட்டுக்குள்ள வந்து இங்க என்ன கிடைக்கும் பார்க்கலாம்னு ஆசையோட வீட்டுக்குள்ள போனார் அந்த அறையில் விளக்கு ஒன்னு எரிந்து கொண்டே இருந்தது கட்டுல் மேல ஒரு மூதாட்டி உக்காந்து இருந்தாங்க அவங்க

பார்வையெல்லாம் ரங்கன் மேலேயே இருந்தது அவனுடைய ஒரு கையில் தங்க நகை மூட்டையை இரண்டாவது கையில் கத்தியை வைத்திருந்தான் அதை எடுத்துட்டு பாட்டிக்கு கிட்ட வந்தான் பாட்டிஇப்பதான் வரியாப்பா அப்படின்னு கேட்டாங்க பாட்டிக்கு கண் தெரியாதுனு என்கிற விஷயம் ரங்ங்கனுக்கு அப்பதான் தெரிஞ்சது இல்ல பாட்டி நான் உன் பையனோட சினேகிதன் அப்பிடினு சொன்னான்

ராத்திரி ஆயிடுச்சு ஏன் பையன் திரும்ப வரலையே அப்படின்னு கேட்டாங்க பாட்டி அதுக்கு ரங்கன் பாட்டி இன்னைக்கு ராத்திரி உங்க பையன் வர மாட்டான் என்ற அந்த விஷயத்தை சொல்ல தான் நான் வந்தன் ரொம்ப தாகமா இருக்கு கொஞ்சம் தண்ணி குடிச்சிட்டு போறேன் அப்படின்னு சொன்னாங்க இவன் எப்பவுமே இப்படித்தான் இவனுக்காக எதிர்பார்த்து எதிர்பார்த்து தூங்காமல் இருக்கிறன் தண்ணி சமையலறையில இருக்கு குடுச்சிற்று போஅப்படின்னு சொல்லி பாட்டி கட்டில்ல தாங்க ஆரம்பிச்சிட்டாங்க ரங்கன் தப்பிக்க இதுதான் சமயம்னு

மேலதிக கதை தொடர்ச்சிக்கு கீழே உள்ள வீடியோவ பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *