கனிவான இதயம் மாடு சுவாரஸ்யமான கதை : பிடித்தவர்கள் பகிருங்கள்….!!

மருத்துவம்

கனிவான இதயம் மாடு

காலத்துல ரமேஷ் சங்கர ஒருத்தர் வாழ்ந்து வந்தார் அவர் கிட்ட நிறைய பசுக்கள் இருந்தது அவரது பணத்துக்காக கண்ணுக்கு பால் கிடைக்காத மாதிரி பாலுக்கு பதிலா மருந்து கொடுத்துக் கொண்டிருந்தார் அதனால கன்னுக்குட்டி பால் கொடுக்காத ஒரு பசு மாடு பார்த்துவிட்டு இந்த வயசுல இப்படி பண்றாரு பால் கொடுக்க முடியாமல் மருந்து கொடுக்கிறார் அந்த மருந்து கொடுக்க என் குழந்தைக்கு என்ன ஆகுமுன்னு போ அப்படின்னு ரொம்ப பயந்து எப்படியாவது இந்த விஷயத்தை ரமேஷ் கிட்ட கேட்கனும்னு நினைச்சு ஒருநாள் ரமேஷ் மாட்டிக்கிட்ட வந்ததும் ஐயா நான் நல்ல விதமான பால் கொடுத்துட்டு இருக்கேன் எங்களுக்கு கொஞ்சம் அதிகமா வைக்கோல் போட்டீங்கன்னா அதிகமா பால் கொடுப்பான் ஆனா இப்படி எங்க குட்டிகளுக்கு மருந்து கொடுத்து அதோட ஆரோக்கியத்தை பாதிக்கும் என கோரிக்கை விடுத்தது

இவ்வளவு நாள் என்ன பண்ணிட்டு இருக்கன் எனக்கு தெரியும் அதை எப்படி பண்ணனும்னு குட்டிக்கு பால் கொடுக்கும் தாய் எனக்கு என்ன கிடைக்கும் அப்படின்னு கேட்டிச்சு இவரு என்ன இப்படி இருக்காரு என் குழந்தைய நான் தான் காப்பாத்தனும் அப்படின்னு யோசிச்சு ஒரு வேலை செய்யலாம் நாளைக்கு ரமேஸ் வாரதுக்கு முன்னாடியே நான் போய் குட்டிக்கு பால் கொடுத்துடறேன் அப்படின்னு நெனச்சு ரமேஷ் வர்றதுக்கு முன்னாடியே போயி கன்னுக்குட்டி பால் கொடுத்துட்டு அப்புறம் அவருடைய இடத்தில் வந்து நின்றது இன்னைக்கு என் கண்ணு குட்டிகள் பால் கொடுத்த பாத்துட்டேன் அப்படின்னு ரொம்ப சந்தோஷ பட்டு இருக்கும் போது ரமேஷ் அங்கு வந்த எல்லாம் மாட்டிலிருந்து பால் கறந்து அந்த மாட்டிக்கிட்ட வந்தால் வழக்கம் போல இல்லாம ரொம்ப கம்மியா பால் கொடுத்துச்சு ரமேஷ் மனசுக்குள்ள என்னது இது பால் கம்மியா கொடுக்குது அப்ப என்ன பாட்டு கேட்ட என்ன இன்னைக்கு கம்மியா பால் கொடுத்திருக்க உடம்பு கிடம்பு சரியில்லையா

என்று கேட்டாரு அப்படி எல்லாம் ஒன்னும் இல்ல நான் நல்லா இருக்கேன் அப்படின்னு சொன்னதும் ரமேஷ் அங்கிருந்து போயிட்டான் ஆனால் ரமேஷுக்கு அந்த மாட்டு மேல சந்தேகம் வந்தது மறுநாள் காலையில ரமேஷ் வர்றதுக்கு முன்னாடியே கன்னுக்குட்டி பால் கொடுத்தது இது எல்லாத்தையும் மறைந்து இருந்து பார்த்துக்கிட்டு இருந்தாரு

அவரு நினைச்சாரு இந்த மாடு புத்திசாலி என்று நெனச்சிட்டு இருக்கு நீ இன்னைக்கு இத நான் பாத்துக்குறேன் ஒரு கை அப்படியே பாத்திரத்தை எடுத்துக்கொண்டு மாட்டு கிட்ட போனா இன்டைக்கும் பால் கம்மியா கொடுத்ததால பக்கத்துல இருந்து ஒரு கட்டையை எடுத்து அடிச்சாரு

மேலதிக கதை தொடர்ச்சிக்கு கீழே உள்ள வீடியோவ பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *