யார் பெரியவர் வித்தியாசமான கதை ; பிடித்தவர்கள் பகிருங்கள்….!!

சிறுகதைகள்

யார் பெரியவர்….

முன்னொரு காலத்துல கேத்தவரம் கிராமத்துல டெம்போ பிரசாத் அப்படிங்கிற பணக்காரர் இருந்தார் சுத்தி இருக்குற கிராமங்கள்ல தனக்கு மிஞ்சின பெரிய பணக்காரர்கள் யாரும் இல்லன்னு ரொம்ப கர்வமாக இருந்தார்.அந்த ஊரிலேயே வெங்கடாசலம் அப்படிங்கிற விவசாயி இருந்தார் அவருக்கு நூற்றுக்கணக்கில் பசுமாடுகள் இருந்தது தான் கிட்ட இருக்கிற மாதிரியான பசுக்கள் சுத்தி இருக்க யாருமே இல்லன்னு வெங்கடாசலமும் பயங்கர கர்வமா இருந்தார் அந்த ஊரிலேயே மல்லையா அப்படிங்கற பலசாலியாக இருந்தால் தனக்கு மிஞ்சின பலசாலி இன்னும் பிறக்கவே இல்லன்னு பயங்கர கர்வத்தில இருந்தாரு மல்லய்யா

அவங்க மூணு பேரோட கர்வத்துக்கும் அர்த்தமே இல்லாமல் இருந்தது ஒரு நாள் அந்த மூணு பேரும் சேர்ந்து ராஜதானி நகரத்தில் நடந்த பெருவிழாவை பாக்கறதுக்காக கிளம்ப நாங்க மூணு பேரும் பேசிகிட்டே போயி அன்னைக்கு சாயந்திரம் ஒரு ஒரு சத்திரத்தில் வந்து நின்னாங்க அதே இடத்தில கணகையா அப்படிங்கிற ஒரு ஆசாமியும் அது தவத்தில் இருந்தார்

அவர் அந்த மூன்று பேரையும் பார்த்து நீங்க யார் எங்கிருந்து வரீங்க எங்க போறீங்க நீங்க எங்கள பத்தி கேள்விப்பட்டதில்லையா என்ன பத்தி எங்க ஊருக்கே தெரியும் என்னை எல்லாரும் செம்பு பிரசாத் னு சொல்லுவாங்க எனக்கிருக்கிற பணமோ வசதியும் யார்கிட்டயும் இல்லன்னு ஊருக்குள்ள எல்லாரும் பேசுவாங்க அதை நேதமா தனக்கு நூற்றுக்கணக்கான மாடுகள் இருக்கு

தனக்கு இருந்த பசுக்கள் மாதிரி ஊர்ல யாருக்கும் இல்லை என்று கருத மசன் அருணாச்சலம் அதே மாதிரி என்கிட்ட எப்பேர்பட்ட பயில்வானாக இருந்தாலும் தோத்திரம் அப்படின்னு தான் பலசாலி இந்த உலகத்துல இல்லன்னு பெருமையாக சொன்னார் மல்லையா ரொம்ப சந்தோஷம் ஏன் அதிஷ்டத்தால தான் தான் உங்கள மாதிரி பெரிய ஆட்களை பாக்க முடிஞ்சுது ஆமா நீங்க எங்க போயிட்டு இருக்கீங்க

நாங்க ராஜதானி நகரத்துக்கு போய்க்கொண்டிருக்கும் அங்க நடக்குற திருவிழாவில் கலந்து கொள்வதற்காக போயிட்டு இருக்கோம் அப்படியே அதுதான் இப்போ எங்க ஊர் தாண்டி தான் போகணும் உங்களுக்கு பிரச்சனை இல்ல நா என்னோட வீட்ல கொஞ்ச நேரம் வந்திட்டு போறிங்களா

மேலதிக கதை தொடர்ச்சிக்கு கீழே உள்ள வீடியோவ பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *