கிராமவாசிகள் யானையை மீட்கின்றனர் அழகான கதை : பிடித்தவர்கள் பகிருங்கள்….!!

சிறுகதைகள்

கிராமவாசிகள் யானையை மீட்கின்றனர்

அது ஒரு கிராமம் அந்த கிராமத்துல கரும்பு சாகுபடி அதிகமாய் இருக்கும் அந்த கிராமத்துக்கு கொஞ்ச தூரத்துல ஒரு காடு இருக்கு அந்த காட்டுல ஒரு யானையும் வாழ்ந்து வந்தது அது எதிர்பாராத விதமாக ஒரு நாள் காட்டில் இருந்து அந்த வாயிலுக்கு வந்து சேர்ந்துச்சு அந்த வகையில் நிறைய கரும்புகளை பாத்த யானை மனசுக்குள்ள ஓஹோ ருசியான கரும்புகள் இது எல்லாத்தையும் சாப்பிட போறேன் அப்படின்னு நினைச்சு அங்கிருந்த கரும்புகள் எல்லாத்தையும் சாப்பிட்டிச்சு அந்த நேரத்துல நிலத்துக்கு சொந்தக்காரரான ராஜேஸ்

அங்கு வந்த யானையை பார்த்தேன் அய்யோ அந்த யானையை கரும்பு தோட்டம் மொத்தத்தையும் நா சம் பண்ணுதேஇப்ப என்ன பண்றது அடக்கடவுளே அப்படின்னு நெனச்சு பதறுனாறு ஆனா அது கிட்ட போகவும் தைரியம் மட்டும் அவருக்கு வரல இப்படி தினமும் அந்த யான யாராவது ஒருத்தங்க நிலத்துக்கு போயி கரும்புகளை சாப்பிட்டுக்கிட்டு போகும் அப்பா தினமும் இங்க இருக்கிற நிலத்துக்கே வந்துகிட்டு இருக்கேன் கரும்பு சாப்பிட சாப்பிட தீரமான்டங்குது அப்படின்னு நெனச்சுக்கிட்டு தன்னோட வாழ்க்கையை வாழ்ந்துகிட்டு இருந்தது அந்த யான பார்த்த வேலையால எல்லாரும் ரொம்ப கஷ்டப்பட்டு வந்தாங்க

அந்த நேரத்துல ஒருத்தரோட ஒருத்தர் ஐயோ இந்த யான எங்கிருந்து வருதுன்னு தெரியல வந்து தோட்டம் முழுக்க நாசம் பண்ணுது அந்த யானைய துரத்தனும் வெடி வைத்து அத பயம்முறுத்துனா வராதுனு நினைக்கிறேன் அது நல்ல யோசனை தான் அதைக் கேட்ட ராஜேஸ் என்ன அப்படி எல்லாம் செய்யாதீங்க அந்த மாதிரி செஞ்சா அது சாகுறதுக்கான வாய்ப்பு நிறைய இருக்கு அதனால அப்படி செய்ய வேண்டாம் ஏதாவது பண்ணி அதை இங்க இருந்து துரத்தி ஆகணும் அப்படின்னு சொன்னான் அதுக்கு மறு நாள் கூட அந்த யானை

தோட்டத்துக்கு வந்து கரும்பு எல்லாத்தயும் சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்துச்சு அப்போ அந்த நேரத்துக்கு பக்கத்துல இருந்த குளத்துக்கு போயி தண்ணி குடிக்கலாம்னு போச்சு ஆனால் எ திர்பாராதவிதமாக தண்ணீரில் வ ழுக்கி விழுந்திருச்சு அங்கிருந்து ப யங்கரமா சத்தம் போட்டிச்சு சுத்தி இருந்த மக்கள் எல்லாரும் ஒன்னு கூடி வந்து நின்னு கிட்டு இன்னிக்கு ஒரு நல்ல காரியம் நடக்குது இதோடு இந்த யானையோட தொல்லை முடிஞ்சுது

அது அப்படியே இருந்து மூழ்கி சாகட்டும் இனிமேல வந்து யானையை பிரச்சினையே வராது அப்படியே கொஞ்சம் கூட இரக்கமே இல்லாமல் சொல்லிவிட்டு அந்த இடத்துக்கு வந்த ராஜேஷ் அந்த நடந்துட்டு இருக்கு அத பார்த்து பயந்து போய் என்னோட பிரண்டுக்கு கால் பண்ணி டேய் சுகு எங்க இருக்க சீக்கிரமா உன்னுடைய ட்ரக்க எடுத்துக்கிட்டு என் தோட்டத்துக்கு வந்து சேரு அதே மாதிரி அரவிந்துக்கு போன் பண்ணி அவனுடைய ஜேசிபிய கூட எடுத்துக்கிட்டு தோட்டத்துக்கு வந்து சேருங்க சீக்கிரமா வாங்கடா அப்படின்னு சொன்னா அதுக்கு அவனும் சரி என சொல்லி போனை கட் பண்ணிட்டா கொஞ்ச நேரத்துக்கெல்லாம் அங்கு எல்லாரும் சேர்ந்தார்

மேலதிக கதை தொடர்ச்சிக்கு கீழே உள்ள வீடியோவ பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *