இந்த மாதிரியான ரேகை கையில் இருப்பவர்கள் பிறக்கும்போதே அதிர்ஷ்டத்துடன் பிறந்தவர்களாம்! கோடிஸ்வர யோகம் யாருக்கு !!

ஆன்மீகம்

கோடிஸ்வர யோகம் பெறப்போகும் கைரேகைகள்

நம் கைரேகைகள் நம்முடைய செல்வம், உடல்நலம், திருமணம் அல்லது நமக்கு பிறக்கப்போகும் குழந்தைகளின் எண்ணிக்கையை கூட நீங்கள் தீர்மானிக்க முடியும்.இவை எதிர்காலத்தை துல்லியமாக தீர்மானிக்க முடியாவிட்டாலும், அதன் சில பகுதிகளையாவது கணிக்க உதவும்.அதன்படி நமது கையில் இருக்கும் பணரேகை செல்வமும் அதிர்ஷ்டமும் எப்போதும் உங்களை வரவேற்கும்.இந்த பணரேகை உங்கள் எதிர்காலத்தை பற்றி என்ன கூறுகிறது என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

உள்ளங்கையில் இருக்கும் பணரேகை
விரல்களின் கீழ் உங்கள் உள்ளங்கையில், ஒரு ஆழமான, நேரான செங்குத்து கோடு உள்ளது, இது உங்களின் வாழ்க்கையில் பணம், வெற்றி மற்றும் செல்வம் இருப்பதைக் குறிக்கிறது. இது ஆழமாகவும் தெளிவாகவும் இருந்தால், மற்றவர்களிடமிருந்து உதவி பெறுவதில் அந்த நபருக்கு எந்தப் பிரச்சினையும் இருக்காது, இதனால் அவர்களின் நிதி வெற்றிக்கான வாய்ப்புகள் அதிகரிக்கும். இந்த ரேகை வளைவாக இருக்கலாம் அல்லது வேறு தெளிவான வரிகளும் இருக்கலாம். இதன் பொருள் அவர்களுக்கு வெவ்வேறு வருமான ஆதாரங்கள் இருக்கும்.

முறிந்த பணரேகை
உங்கள் உள்ளங்கையில் உள்ள செங்குத்து கோடு, அதாவது பணக் கோடு நடுவில் உடைந்துவிட்டால், மறைந்து போயிருந்தால், அல்லது வளைந்திருந்தால், நீங்கள் எப்போதும் பணத்துடன் அதிர்ஷ்டசாலியாக இருக்க முடியாது என்பதற்கான அறிகுறியாகும்.நிதி வெற்றியைக் கட்டுப்படுத்தும் த டைகள் இருக்கும். நீங்கள் எளிதாக பணம் பெறாமல் இருக்கலாம்.அதற்கு பதிலாக, உங்கள் நிதி இலக்குகளை அடைய நீங்கள் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும்.

உள்ளங்கையில் முக்கோணம் இருந்தால்
உங்கள் ஆள்காட்டி விரலுக்கும் கட்டைவிரலுக்கும் இடையில் இரண்டு கோடுகள் உங்கள் கையில் வேறுபட்டு, ஒரு முக்கோணத்தை உருவாக்குகின்றன என்றால், நீங்கள் பிறக்கும் போதே அதிர்ஷ்டத்துடன் பிறந்தவர்கள்.பணம் மற்றும் செல்வம் என்று வரும்போது இந்த மக்கள் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலிகளாக இருப்பார்கள் என்பதற்கு இது மிகவும் நல்ல அறிகுறியாகும்.பண வெற்றியை அடைவதற்கான அடிப்படை மற்றும் புத்திசாலித்தனமான விதிகளைப் புரிந்து கொள்ள உதவும் சிறந்த பகுப்பாய்வு தரம் அவர்களுக்கு இருக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *