சிக்கன் பிரியாணி வணிகர் வெற்றி தமிழ் கதை ; பிடித்தவர்கள் பகிருங்கள்….!!

சிறுகதைகள்

சிக்கன் பிரியாணி வணிகர்


கோபாலபுரம் என்கிற கிராமத்தில் ராமகிருஷ்ணா ரயில் சினேகிதர்கள் அவங்க ரொம்ப அநியாயமா ஆனந்தமாக இருந்த சின்ன வயசுல இருந்து ஒருத்தருக்கு ஒருத்தர் புரிஞ்சுகிட்ட ஒத்துமையா ரெண்டு பேரும் வாழ்ந்து வந்தாங்க அவங்க ரெண்டு பேரும் எந்த பொருள் வாங்கினாலும் ரெண்டு பேரும் ஓன்னாதான் வாங்குவங்க அவங்க நட்ப பார்த்து ஊரே பொறாமைபட்டார்கள் ஒருநாள் அவங்களுக்கு வேலை கிடைச்ச பக்கத்து ஊருக்குப் போக நாங்க ரெண்டு பேரும் ஒரே நேரத்துல போய் வேலை செஞ்சு ஒரே நேரத்தில் திரும்ப வந்தாங்கள்

கிருஷ்ணா நாம இதே மாதிரி எப்பவும் ஒண்ணா இருக்கணும் ராமா என்ன நடந்தாலும் நாம ரெண்டு பேரும் இதே மாதிரி ஒண்ணா இருக்கணும் இப்படி பேசிக்கொண்டே நடந்து போனார்கள் சாப்பிட போகும்போது வழியில் அவர்களுக்கு ஒரு பாத்திரம் தெரிஞ்சுது அது என்ன இந்த இரண்டு பேர் கிட்ட வந்து அந்த பாத்திரத்தில் என்ன இருக்குன்னு ஆர்வமா ரெண்டு பேரும் பாத்தாங்க அத அவங்களோட எடுத்துட்டு போனா அவங்க கிட்ட இருக்குற பொருளை எல்லாம் அதுல போட்டு வைக்கலாம் அப்படின்னு பார்த்தாங்க அது அவங்களோட எடுத்துட்டு போனாங்க

எடுத்துட்டு போகும்போது அந்த பாத்திரம் கொஞ்ச நேரத்துக்குள்ள ரொம்ப கனம் ஆச்சு அத கவனிச்ச கிருஷ்ணா ராமா இந்த பாத்திரம் உனக்கு எவ்ளோ கஷ்டமா இருக்கு அப்படியா காட்டு பாக்கலாம் அப்படியே பாத்திரத்தை கீழே வைத்து பார்த்தாங்க பாத்திரத்தில அவங்க வைத்த உணவு இரட்டைப்பாச்சு அத பார்த்தவுடனே ரெண்டு பேரும் ஆச்சரியப்பட்டு போனாங்கராமா என்ன இது பார்த்திரத்துல வைத்த உணவு ரெட்டிப்பாயிருச்சு இது ஏதோ மாயமா இருக்கு ஆமாடா எனக்கும் ஆச்சரியமாதான்

இது என்ன ஆகா ஆகா இது அக்‌ஷய பாத்திரம் இதுல ஏத வச்சாலும் இரட்டிப்பாகும் அதனாலதான் இந்த இருக்க உணவு ரெடியா இருக்கு அப்படின்னு ரெண்டு பேரும் சந்தோஷ பட்டாங்க அதுல கெடைக்கிறது எதுவா இருந்தாலும் ரெண்டு பேரும் சமமாக எடுத்தாலும் சமனா எடுத்துக்கனும் என்று தீர்மானம் பண்ணுணாங்க நமக்கு எது கிடைச்சாலும் அது சமமா எடுத்துப்பம் அந்த பாத்திரம் ஒன்று இருக்கிறத்தால இந்த பாத்திரத்தை ஒரு நாள் நான் வச்சுக்குறேன் ஒரு நாள் நீ வச்சுக்கோ இந்த மாதிரி ரெண்டு பேரும் மாறி மாறி வச்சுக்கலாம் அதுதான் சரின்னு சொல்லிட்டான்

மேலதிக கதை தொடர்ச்சிக்கு கீழே உள்ள வீடியோவ பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *