தங்க அறுவடை வித்தியாசமான கதை ; பிடித்தவர்கள் பகிருங்கள்….!!

சிறுகதைகள்

தங்க அறுவடை

முன்னோரு காலத்தில ஸ்ரீபுரம் அப்படிங்கிற ஊர்ல பீமன் அப்படிங்கற ஒரு தவம் இருந்தான் பீமன் அந்த ஊரிலேயே ஸ்ரீதேவி அப்படிங்கிற பணக்காரர் வீட்டில வீட்டு வேலைகளை செஞ்சான் அவங்க நிலத்து வேலையும் பாப்பான் பீமன் வேலை செய்யற மேலும் சாதாரண நிலை என்றாலும் ஆனால் சாகுபடி செஞ்சா நிலத்தில் பயிர் நிறைய விளையும்

நெல் கூட நல்ல விளைஞ்சுது ஆனா அத அடிச்சு பார்த்தா எல்லாமே தவடு ஆயிடுச்சு ஒரு அரிசி கூட இல்லை முதல் அறுவடை முடிந்து இரண்டாவது அறுவடை அப்பவும் இதே மாதிரி ஆனதால எல்லாரும் பேச ஆரம்பிச்சுட்டாங்க அந்த ஸ்ரீதேவி பரம கன்சன் என்றும் கிராம தேவதைகள் கூட பூஜை எல்லாம் சரியா பண்ணத் அதனால அவளோட நெல் எல்லாம் நாசமா போகுதுனு எல்லாரும் பேசிக்கிட்டாங்க அத கேட்ட அவ கோவப்பட்டு ஒரு பைசா கூட கொடுக்காமல் சாப்பாடு கூட கொடுக்காமல் வேலையில் இருந்து துரத்தீட்டாள்

பீமன் சாப்பிடாமல் பட்டினியாய் இருந்த அந்த ஊரை விட்டுப் போய்ற்றான் இருட்டுற சமயத்தில் அவன் வேறொரு ஊருக்கு வந்தது சோர்வா இருந்ததனால ஊருக்குள்ள இருந்த ஒரு வீட்டு கதவை தட்டினான் அந்த வீட்டில சாவித்திரி அம்மா அப்படின்றவங்க வந்து கதவை திறந்தாங்க கதவை திறந்ததும் பீமன் கம்மியான குரல்ல கொஞ்சம் சாப்பிடத் தார்ரிங்களா அம்மா ரொம்ப பசியா இருக்கு அந்த பெரியம்மா பீமன உள்ள கூப்பிட்டு சாப்பாடு போட்டாங்க

தம்பி உன் கையை கால் எல்லாம் நல்லா இருக்குல்ல அப்புறம் ஏம்பா நீ பிச்சை எடுக்குற ஏதாவது வேலை செய்யலாம்ல பீமன் தன்னோட கத எல்லாத்தையும் சொல்லி கஷ்டப்பட்டு வேலை செஞ்சு அதற்கான கூலியை யாருமே தரல கஷ்டப்பட்டு வேலை செய்தன் நெல்லுக்குள்ள அரிசி இல்லை என்றா அதுல என் தப்பு என்ன இருக்கு ஒரு தப்பும் இல்ல பா எனக்கு கொஞ்சம் நிலம் இருக்கு நீ விருப்பப்பட்ட ஏன்னா அதுல வேலை செய் அதில் அவர் அதுல கொஞ்சத்த எடுத்துக்கோ எனக்கு பெருசா ஒன்னும் இல்ல என்னோட நிலம் ரொம்ப சின்னது என் மேல நம்பிக்கை வைத்து உங்க மேல என்கிட்ட ஒப்படைக்கிறிங்க எப்படி இருந்தாலும் சரி மா நான் கஷ்டப்பட்டு வேலை செய்யறேன் மறுநாள் காலையிலேயே பீமன் மண்வெட்டிய எடுத்துகிட்டு நிலத்து வேலைக்கு போன்ன் போன உடனே வேலையை ஆரம்பித்து விதைகள விதைச்சான்

மேலதிக கதை தொடர்ச்சிக்கு கீழே உள்ள வீடியோவ பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *