இந்த வாரம் எந்தெந்த ராசிக்காரர்களுக்கு ஆ ப த்தான வாரமாக இருக்கப்போகிறது! யார் கிரகங்களால் வீழ்வார்கள் தெரியுமா?

ஆன்மீகம்

வாழ்க்கையில் ஏற்றத் தாழ்வுகள், நல்ல மற்றும் தீங்கு விளைவிக்கும் நிகழ்வுகள் அனைத்தும் நம் கிரகங்களின் இயக்கத்தைப் பொறுத்தது. எதிர்வரும் காலம் குறித்த அனைத்து தகவல்களையும் நீங்கள் முன்கூட்டியே பெற்றிருந்தால், உங்கள் தோல்வியை வெற்றியாக மாற்றலாம். வரப்போகிற 7 நாட்களில் கிரகங்கள் யார் வாழ்க்கையில் நிறைய மகிழ்ச்சியைக் கொண்டுவரும், யார் கிரகங்களால் வீழ்வார்கள் அல்லது யாருடைய நேரம் கடினமாக இருக்கும் என்று இந்த பதிவில் தெரிந்து கொள்ளலாம். மேஷம்
இந்த வாரம் நீங்கள் கவனமாக இருக்க அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள். கிரகங்களின் இயக்கம் நல்ல அறிகுறிகளைக் கொடுக்கவில்லை. இந்த நேரத்தில் நீங்கள் மிகவும் சோம்பேறியாக இருப்பீர்கள், மேலும் உங்கள் முக்கியமான சில வேலைகள் முழுமையடையாது.

அதிகப்படியான சோம்பல் உங்களை சிக்கலில் சிக்க வைக்கும். இந்த விஷயத்தில் நீங்கள் சிறப்பு கவனம் செலுத்துவது நல்லது. வேலையைப் பற்றி பேசுகிறீர்கள், நீங்கள் வேலையை மாற்ற நினைத்தால், இந்த நேரம் அதற்கு சாதகமாக இருக்காது. உங்கள் அவசர முடிவின் தவறான முடிவை நீங்கள் அனுபவிக்க வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் வேலையில்லாமல் வேலை தேடுகிறீர்கள் என்றால், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் வெற்றி பெற வாய்ப்புள்ளது. மறுபுறம், வணிக நபர்கள் நல்ல பலன்களைப் பெறலாம், குறிப்பாக உங்கள் பணி நிதி தொடர்பானது என்றால், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் எதிர்பார்த்த முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள்.

உங்கள் மனைவியுடனான உறவை மேம்படுத்த, உங்கள் பிரச்சினைக்கு அமைதியான முறையில் தீர்வு காண முயற்சிக்கவும். பேச்சில் கசப்பு உங்கள் பிரச்சினைகளை அதிகரிக்கும். பணத்தின் அடிப்படையில் இந்த நேரம் உங்கள் இயல்பாக இருக்கும்.

ரிஷபம்

வேலை முன்னணியில், இந்த வாரம் நீங்கள் பாதகமான சூழ்நிலைகளை சந்திக்க நேரிடும். நீங்கள் ஒரு வேலையைச் செய்தால், இந்த நேரத்தில் உங்கள் மிகச்சிறிய வேலையைக் கூட கவனித்துக் கொள்ளுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள், இல்லையெனில் உங்கள் கவனக்குறைவு உங்கள் வேலையை ஆபத்தில் ஆழ்த்தக்கூடும்

இந்த நேரத்தில் வர்த்தகர்கள் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். நிறைய போராட்டங்களுக்குப் பிறகு நீங்கள் பயனடையலாம். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த நேரத்தில் உங்கள் கோபத்தை கட்டுப்படுத்த அறிவுறுத்தப்படுகிறீர்கள்.உங்கள் கோபத்தை நீங்கள் கட்டுப்படுத்தவில்லை என்றால், வீட்டில் ஒரு பெரிய தகராறு ஏற்படலாம். உங்கள் மனைவியுடனான உங்கள் உறவு வலுவாக இருக்கும்.

வாழ்க்கையின் ஏற்ற தாழ்வுகளில் உங்கள் காதலியின் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். இது மட்டுமல்லாமல், உங்கள் காதலியின் உதவியுடன் நீங்கள் நிதி ரீதியாகவும் பயனடையலாம். நீங்கள் ஒரு புதிய வாகனம் அல்லது வேறு ஏதேனும் விலைமதிப்பற்ற பொருளை வாங்க நினைத்தால், இந்த நேரம் அதற்கு சாதகமாக இருக்கும். ஆரோக்கியமாக இருக்க, நீங்கள் உங்கள் வழக்கத்தை மாற்ற வேண்டும்.

மிதுனம்


வணிக மட்டத்தில், இந்த வாரம் உங்களுக்கு மிகவும் புனிதமானதாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில், உங்கள் வணிகத்தை புதிய திசையில் கொண்டு செல்லும் வாய்ப்பை நீங்கள் பெறலாம். போக்குவரத்து தொடர்பான வணிகத்தை நீங்கள் செய்தால், இந்த வாரம் நீங்கள் நிதி நன்மைகளைப் பெறலாம்.

நீங்கள் சமீபத்தில் ஒரு பெரிய முதலீடு செய்திருந்தால், இதற்கிடையில் நீங்கள் நல்ல முடிவுகளைப் பெறலாம். வேலை பட்டதாரிகள் விரும்பிய இடமாற்றம் பெறலாம். இது தவிர, உங்கள் பதவி உயர்வுக்கும் வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது. இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் மிகவும் உற்சாகமாகவும் ஆற்றலுடனும் இருப்பீர்கள். கவனமாக சிந்தித்த பின்னரே உங்கள் முக்கியமான அனைத்து முடிவுகளையும் எடுப்பீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த வாரம் நீங்கள் குடும்பத்துடன் ஒரு குறுகிய பயணத்தை மேற்கொள்ள வேண்டியிருக்கும்.

அன்புக்குரியவர்களுடன் கழித்த இந்த தருணம் மிகவும் மறக்கமுடியாததாக இருக்கும். நீங்கள் திருமணம் செய்து கொண்டால், உங்கள் மனைவியுடனான உங்கள் உறவு இனிமையை அதிகரிக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்கள் அன்புக்குரியவர் சில பெரிய வெற்றிகளைப் பெற முடியும். பண நிலைமை வலுவாக இருக்கும் மற்றும் நிதி விஷயங்களில் நீங்கள் நன்றாக முன்னேறுவீர்கள். உங்கள் உடல்நிலையைப் பொருத்தவரை, சந்தேகத்திற்கிடமான சூழ்நிலைகளிலிருந்து உங்களை ஒதுக்கி வைப்பதன் மூலம் நீங்கள் மன ரீதியாக வலுவாக இருக்க முடியும். இது உங்கள் உடல் ஆரோக்கியத்தையும் மேம்படுத்தும்.

கடகம்


இந்த வாரம் கடக ராசிக்காரர்களுக்கு நிவாரணமான வாரமாக இருக்கும். நீண்ட காலமாக, உங்களது எந்தவொரு வேலையும் நிறைய முயற்சிகளுக்குப் பிறகும் செய்யப்படாவிட்டால், இந்த நேரத்தில் எந்த தடையும் இல்லாமல் அதை முடிக்க வலுவான வாய்ப்பு உள்ளது.

வேலையில் ஏதேனும் மாற்றம் ஏற்பட்டால் அதைப் பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கிறீர்கள் என்றால், இந்த நேரம் அதற்கு சாதகமானது. நீங்கள் எதிர்பார்த்த முடிவைப் பெறுவீர்கள். வேலை செய்பவர்களின் வாரத்தின் தொடக்க நாட்கள் நன்றாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்கள் பணிகள் அனைத்தும் சரியான நேரத்தில் முடிக்கப்படும். இருப்பினும், இதற்குப் பிறகு நேரம் உங்களுக்கு மிகவும் பிஸியாக இருக்கும். திடீரென்று உங்கள் பணிச்சுமை கணிசமாக அதிகரிக்கும். வணிகர்கள் பயனடையலாம்.

இருப்பினும், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் குடும்ப வாழ்க்கையைப் பொருத்தவரை, இந்த ஏழு நாட்கள் உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். வீட்டில் நடக்கும் சண்டைகள் அமைதியானதாக இருக்கும், மேலும் குடும்பத்தினரிடையே அன்பும் ஒற்றுமையும் மீண்டும் காணப்படும்.

சிம்மம்


உடல்நலம் அடிப்படையில் இந்த நேரம் உங்களுக்கு சரியாக இருக்காது. இந்த நேரத்தில் உங்களுக்கு வயிறு தொடர்பான சில அசௌகரியங்கள் இருக்கலாம்.

உங்கள் உணவில் எந்தவிதமான கவனக்குறைவையும் நீங்கள் எடுத்துக் கொள்ளாமல் இருப்பது நல்லது, இல்லையெனில் உங்களுக்கு கடுமையான நோய் வரக்கூடும்.வாரத்தின் ஆரம்ப நாட்கள் குடும்ப வாழ்க்கைக்கு மிகவும் நல்லது. இந்த காலகட்டத்தில், சில விருந்தினர்கள் திடீரென்று உங்கள் வீட்டிற்கு வரக்கூடும். மறுபுறம் உங்கள் திருமண வாழ்க்கையில் பிரச்சினைகள் அதிகரித்து வருவதாக தெரிகிறது. உங்கள் மனைவியை தேவையற்ற முறையில் சந்தேகிப்பதைத் தவிர்க்கவும், ஒரு வலுவான உறவின் அடித்தளம் நம்பிக்கையின் மீது உள்ளது என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

இது போன்ற உங்கள் நடத்தை உங்கள் காதலியின் உணர்வுகளை புண்படுத்தும். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் பணம் தொடர்பான கவலையிலிருந்து விடுபடலாம். நிதி விஷயங்களில் உங்கள் முடிவுகளை நீங்கள் சிந்தனையுடன் எடுத்துக் கொண்டால், விரைவில் நல்ல முடிவுகளைப் பெறுவீர்கள்.

கன்னி


இந்த நேரத்தில் உங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் வாழ்க்கையில் சமநிலையை பராமரிக்க உங்களால் முடிந்தவரை முயற்சிப்பீர்கள்.

சில காலமாக வேலை மன அழுத்தம் காரணமாக உங்கள் குடும்பத்தில் சரியாக கவனம் செலுத்த முடியாவிட்டால், இந்த வாரம் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் போதுமான நேரத்தை செலவிட உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். நீங்கள் திருமணமானவராக இருந்தால், உங்கள் வீட்டுப் பொறுப்புகளை நிறைவேற்றுவதில் உங்கள் மனைவியின் முழு ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். இந்த காலகட்டத்தில், உங்கள் குழந்தைகளின் கல்வி தொடர்பான முக்கியமான முடிவையும் நீங்கள் எடுக்கலாம்.

இந்த காலகட்டத்தில் வணிகர்கள் சிறிது நிவாரணம் பெறலாம், குறிப்பாக நீங்கள் சிறு வணிகம் செய்தால் நிதி லாபம் பெறலாம். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, இந்த நேரம் உங்களுக்கு நல்லதாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் சுறுசுறுப்பாகவும் இருப்பீர்கள்.

துலாம்


வேலை அழுத்தம் மற்றும் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை பிரச்சினைகள் காரணமாக நீங்கள் மன அழுத்தத்திற்கு ஆளாகிறீர்கள் என்றால், இது உங்கள் மீது கவனம் செலுத்த வேண்டிய நேரம்.

நல்ல மற்றும் வெற்றிகரமான வாழ்க்கைக்கு நீங்கள் ஆரோக்கியமாக இருப்பது மிகவும் முக்கியம். இந்த வாரம் நீங்கள் ஒரு சமூக நிகழ்வில் பங்கேற்க வாய்ப்பு பெறலாம். இந்த வாய்ப்பை நீங்கள் முழுமையாகப் பயன்படுத்திக் கொள்வது நல்லது.நீங்கள் வேலை செய்தால், இந்த நேரம் உங்களுக்கு மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். இந்த நேரத்தில் உங்களுக்கு சில பெரிய மற்றும் முக்கியமான பொறுப்பு வழங்கப்படலாம்.

உங்கள் உயர் அதிகாரிகளுக்கு புகார் அளிக்க எந்த வாய்ப்பையும் வழங்காமல் இருப்பது உங்களுக்கு நல்லது. அலுவலகத்திலும் நீங்கள் ஒன்றாக வேலை செய்ய வேண்டும். இந்த நேரம் வியாபாரத்தை சாப்பிட்டு குடிக்கும் பூர்வீக மக்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

இந்த நேரத்தில் நீங்கள் பெரிய நிதி நன்மைகளைப் பெறலாம். உங்கள் வணிகத்தை அதிகரிக்க நினைத்தால், இதற்கு நேரம் நல்லது. குடும்ப வாழ்க்கையில் நிலைமைகள் நன்றாக இருக்கும். நீங்கள் வீட்டின் சில உறுப்பினர்களுடன் பிரிந்திருக்கலாம்.

விருச்சிகம்


வேலை செய்யும் மக்களுக்கு இந்த வாரம் மிகவும் முக்கியமானதாக இருக்கும். உங்களுடைய எந்தவொரு பெரிய திட்டமும் இதற்கிடையில் முடிக்கப்படும். மேலதிகாரிகள் உங்கள் வேலையால் மகிழ்ச்சியாக இருப்பார்கள்.

அதே நேரத்தில், உங்கள் வணிகம் ஆடைகளுடன் தொடர்புடையது என்றால், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் சிறிது இழப்பைச் சந்திக்க நேரிடும். தனிப்பட்ட வாழ்க்கையின் பிரச்சினைகள் குறைவாக இருப்பதாக தெரிகிறது.குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான உங்கள் சண்டை முடிந்துவிடும், செல்வம் தேடிவரும். சொத்துடன் தொடர்புடைய நன்மைகள் இருக்கலாம். ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை இந்த நேரம் நன்றாக இருக்கும்.

தனுசு


வாரத்தின் ஆரம்பம் உங்களுக்கு மிகவும் நல்லதாக இருக்கும். உங்கள் முயற்சிகளில் நீங்கள் வெற்றிபெற வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் வேலையில் சில நல்ல வாய்ப்புகள் இருக்கும், அதை நீங்கள் முழுமையாகப் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.

வணிகர்களுக்கு நிறைய லாப சாத்தியங்கள் உள்ளன, எனவே கடினமாக உழைக்கவும். இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் சில புகழ்பெற்ற மற்றும் செல்வாக்குமிக்க நபர்களை சந்திக்க முடியும்.தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த காலகட்டத்தில் நீங்கள் உங்கள் மனைவியிடமிருந்து சிறிது நேரம் விலகி இருக்க வேண்டியிருக்கும். உங்கள் துணை உங்களுக்கு எவ்வளவு முக்கியம் என்பதை நீங்கள் உணருவீர்கள். பொருளாதார முன்னணியில் இந்த நேரம் உங்களுக்கு நன்றாக இருக்கும்.

மகரம்


இந்த வாரம் பணத்தின் அடிப்படையில் உங்களுக்கு நல்ல பலன்களைத் தரப்போகிறது, குறிப்பாக நீங்கள் வர்த்தகம் செய்தால், ஏதேனும் சிக்கிக்கொண்ட ஒப்பந்தம் உங்கள் கைக்கு வரும். மறுபுறம், மூதாதையர் சொத்து தொடர்பான பிரச்சினைகள் உங்களுக்கு சாதகமாக முடிய வாய்ப்புள்ளது.

ஆரோக்கியத்தைப் பொறுத்தவரை, இந்த வாரம் உங்களுக்கு சாதாரணமாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.இருப்பினும், நீங்கள் அலட்சியமாக இருப்பதைத் தவிர்க்க வேண்டும். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி பேசுகையில், இந்த வாரம் உங்கள் குடும்பத்தினருடன் அதிக நேரம் செலவிட உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்காது. உங்கள் வேலையில் நீங்கள் மிகவும் பிஸியாக இருக்கலாம். வார இறுதியில் சில விருந்தினர்களின் வருகையுடன், உங்கள் வீட்டின் சூழ்நிலை மிகவும் நன்றாக இருக்கும்.

கும்பம்


இந்த வாரம் உங்களுக்கு சாதனைகள் நிறைந்த வாரமாக இருக்கும். நீங்கள் பணிபுரிந்தால், இந்த நேரத்தில் உங்கள் பதவி உயர்வு பற்றிய நல்ல செய்தியைப் பெறலாம். இது தவிர, உங்கள் வருமானமும் அதிகரிக்க வாய்ப்புள்ளது.

நீங்கள் உங்கள் சொந்த சிறு வணிகத்தைத் தொடங்க விரும்பினால், பணம் தொடர்பான பிரச்சினைகளை எதிர்கொள்கிறீர்கள் என்றால், ஆச்சரியப்படும் விதமாக இது உங்கள் பிரச்சினையை தீர்க்கும். உங்கள் தந்தை அல்லது சில நெருங்கிய நண்பர் உங்களுக்கு நிதி உதவி செய்ய முன்வந்திருக்கலாம். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியும் அமைதியும் இருக்கும்.

இந்த நேரத்தில் உங்கள் வெற்றியை உங்கள் முழு குடும்பத்தினருடன் கொண்டாடுவீர்கள். நீங்கள் திருமணமானவர்களுக்கு இந்த வாரம் உங்கள் மனைவியுடன் நேரத்தை செலவிட பல வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். உங்கள் இருவருக்கும் இடையிலான நெருக்கம் அதிகரிக்கும் மற்றும் உங்கள் பரஸ்பர புரிதலும் மேம்படும்.

மீனம்


இந்த வாரம் மீன ராசிக்காரர்களுக்கு மிகவும் பிஸியாக இருக்கும். நீங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில் வாழ்க்கையில் நிறைய வேலை செய்ய வேண்டியிருக்கும். அத்தகைய சூழ்நிலையில், உங்கள் அனைவரையும் வீட்டிலும் பணியிடத்திலும் நல்ல ஒருங்கிணைப்பை வைத்திருக்க முயற்சிப்பது நல்லது. வேலை செய்யும் மக்களுக்கு இது ஒரு நல்ல வாய்ப்புகள் கிடைப்பதற்கான நேரம்.

நீங்கள் ஒரு புதிய திட்டத்தில் பணிபுரிகிறீர்கள் என்றால், இந்த காலகட்டத்தில் உங்கள் பணி சீராக முன்னேறும். உங்கள் எண்ணங்கள் நிறைந்திருக்கும், உங்கள் முதலாளி உங்களுடன் உடன்படுவார். இந்த தொகையின் வர்த்தகர்களுக்கு இந்த வாரம் மிகவும் பயனளிக்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *