இந்த ராசிக்காரர்களிடம் மட்டும் இந்த சக்தி வாய்ந்த ர க சிய குணம் இருக்குமாம் !! அது என்னன்னு தெரிஞ்சா ஷா க் ஆகிருவீங்க…!

ஆன்மீகம்

சக்தி வாய்ந்த ரகசிய குணம்….

ஒவ்வொரு ராசி அடையாளமும் சில பொதுவான மற்றும் தனித்துவமான ஆளுமைப் பண்புகளுடன் வாழ்க்கையை சமாளிக்க அவற்றின் சொந்த வழியைக் கொண்டுள்ளது. உங்கள் ராசி அடையாளம் சூரியனின் நிலை மற்றும் நீங்கள் பிறந்த இடத்தை பிரதிபலிக்கிறது. அப்படி உங்கள் ராசிப்படி உங்களுக்குள் இருக்கும் சிறப்பு குணம் என்னவென்று எப்போதாவது சிந்தித்து உள்ளீர்களா? அதற்கான பதில் என்னவென்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மேஷம்
நீங்கள் அ சா தா ர ண எண்ணங்கள், படைப்பாற்றல் மற்றும் நம்பமுடியாத தலைமைத்துவ குணங்கள் கொண்ட ஒரு மாறும் ஆளுமை. செவ்வாய் கிரகத்தால் நிர்வகிக்கப்படும் நீங்கள் தைரியமாகவும் முன்னோடியாகவும் அறியப்பட்டதில் ஆ ச் ச ரி யமில்லை. நீங்கள் ச வா ல் க ளை எ தி ர் கொ ள் ள விரும்புகிறீர்கள், புதிய அனுபவங்களைக் கொண்டிருக்கிறீர்கள், மேலும் ஒரு அட்ரினலின் எழுச்சியைப் பெறுகிறீர்கள். உங்கள் நேர்மறையான சிந்தனை உங்களை அக்கறையுடனும் தாராளமாகவும் ஆக்குகிறது.

ரிஷபம்
ரிஷப ராசிக்காரர்களை பொறுத்தவரை அவர்கள் இலட்சியத்தை சார்ந்திருப்பார்கள். தங்கள் இலக்குகளை அவர்கள் எவ்வளவு கடினமாக இருந்தாலும் நிறைவேற்றுவதற்காக வேலை செய்கிறார்கள். அவர்களிடம் ஒரு அற்புதமான உள்ளுணர்வு உள்ளது, எனவே சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி முடிந்தவரை அதைப் பின்பற்றுங்கள். இவர்கள் விசுவாசமுள்ளவர்களாக இருப்பார்கள். தவிர இவர்கள் மிகவும் நம்பகமானவர், உங்கள் நண்பர்களுடன் தனிப்பட்ட தொடர்புகளைப் பேண விரும்புகிறீர்கள், அவர்கள் எப்போதும் அவர்களுக்காக இருப்பார்கள் என்ற உண்மையை விரும்புகிறார்கள்.

மிதுனம்
மென்மையான மிதுன ராசிக்காரர்கள் நட்பு மற்றும் ஆர்வமுள்ளவர். ஒரு காற்று அடையாளத்தைப் போலவே, நீங்கள் ஆர்வமுள்ளவர், கூர்மையானவர், விரைவானவர் மற்றும் பல்துறை திறன் கொண்டவர். இவர்களின் க வ ர் ச் சியான ஆளுமை மூலம் யாருடன் வேண்டுமென்றாலும் நட்பை வளர்த்துக் கொள்வார்கள். இவர்களின் எண்ணங்களும், சிந்தனைகளும் எப்போதும் வித்தியாசமாக இருக்கும். எழுதுவதில் இவர்கள் சிறந்தவர்களாக இருப்பார்கள்.

கடகம்
அன்பும், அக்கறையும் நிறைந்தவர்கள் கடக ராசிக்காரர்கள். இவர்களை விட யாராலும் சிறப்பான அக்கறையை காட்ட முடியாது. இவர்களின் கருணைக்கு எல்லையே கிடையாது. இவர்கள் எப்போதும் தங்கள் குழுவின் வழிகாட்டியாக இருக்க விரும்புவார்கள். மற்றவர்களின் மீதான இவர்களின் அக்கறையே இவர்களின் சிறந்த குணமாகும். மற்றவர்களை கையாளுவதில் இவர்கள் திறமையானவர்கள்.

சிம்மம்
மற்றவர்களுக்கு பிடிக்கும்படி நடந்துகொள்ள வேண்டுமென்ற கவலை இவர்களுக்கு எப்போதும் இல்லை. ஏனெனில் எப்போதும் இவர்கள் மற்றவர்களுக்கு பிடித்தாற்போல நடந்து கொள்வார்கள். ஏனென்றால் உங்கள் அடையாளம் மிகவும் க வ ர் ச் சியான மற்றும் அபிமானமானது. பிரகாசமான, க டு மை யா ன மற்றும் உ யி ரோ ட் ட மானவை அனைத்தும் உங்களை வெளிப்படுத்த பெரும்பாலும் பயன்படுத்தப்படும் சொற்கள். சிறப்பான தலைமையும், திடமான நட்பை உருவாக்குவதும் இவர்களின் சிறந்த குணமாகும்.

கன்னி
து ணி ச் ச லும், உற்சாகமும் நிறைந்த இவர்கள் எப்போதும் தன்னை சுற்றியிருப்பவர்களின் மகிழ்ச்சியை உறுதிசெய்வார்கள். மற்றவர்களுக்கு உதவ எப்போதும் தயாராக இருக்கும் இவர்கள் அனைத்திற்கும் விதிவிலக்கானவர்களாக இருப்பார்கள். நீங்கள் ஒரு பூமி அடையாளம் மற்றும் நீங்கள் புதனால் நிர்வகிக்கப்படுவதால், நீங்கள் விரைவான, ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட மற்றும் புத்திசாலியாக இருப்பீர்கள்.

துலாம்
அன்பான துலாம் ராசிக்காரர்கள் ஒரு சமூக பட்டாம்பூச்சி ஆவார். புதிய நண்பர்களை உருவாக்குவது என்பது இவர்களுக்கு மிகவும் எளிதானது. இவர்களது சிறப்பியல்பு என்னவெனில் இவர்களின் ஒழுக்கம் மூலம் எந்த இடத்திலும் பொருத்தமாக இருப்பார்கள்.இவர்களின் க வ ர் ச் சி யான ஆளுமை இவர்களுக்கு எ தி ரி யே இல்லாத சூழலை ஏற்படுத்தும். அனைவரும் நேசிப்பவராக இவர்கள் இருப்பார்கள்.

விருச்சிகம்
இவர்களிடம் பல்வேறு பக்கங்கள் உள்ளது. எந்தவொரு சந்தர்ப்பத்திலும், நீங்கள் நம்பமுடியாத அளவிற்கு உற்சாகமாக இருக்கிறீர்கள், மேலும் புது இணைப்புகளுக்கான ஆ ழ் ந் த ஏ க் க த் தை க் கொண்டிருக்கிறீர்கள். இவர்களின் நடத்தைகள் எப்போதும் ம ர் ம மா னதா க வும், அலட்சியமானதாகவும் இருக்கலாம் ஆனால் ஆழ்மனதில் மிகவும் கவனமாக இருப்பார்கள். இவர்களின் ஆர்வம் மற்றவர்களுக்கு நம்பிக்கை அளிப்பதாக இருக்கும்.

தனுசு
தைரியமான தனுசு ராசிக்காரர்களே நீங்கள் நகைச்சுவையானவர், உங்கள் விவரிக்கும் திறன் மிகவும் முக்கியமானது.
நீங்கள் ராசியின் நெருப்பு உறுப்புடன் ஒரு இடத்தைப் பெற்றிருக்கிறீர்கள், இது நீங்கள் தைரியமாகவும், உற்சாகமாகவும் ஒவ்வொரு நாளும் வாழ்வதைப் பற்றியும் குறிக்கிறது. உங்களிடம் ஒரு ப ய ங் க ரமா ன வேடிக்கையான குணம் உள்ளது.

மகரம்
அனைவரையும் ஈர்க்கும் மகர ராசிக்காரர்கள். பூமியின் கூறுகளுடன் ஒரு இடம் இருப்பதால் நீங்கள் விவேகமான மற்றும் சுயாதீனமானவர். உங்கள் மனதைக் கவரும் பக்தியும் கட்டுப்பாடும் உங்களை மேலே செல்ல உங்கள் வழியைச் சா த க மாக த் தூண்டுகிறது, இது உங்கள் தைரியமான நோக்கங்களை நீங்கள் நிறைவேற்றுவதற்கான வழியாகும். நீங்கள் ஒரு அற்புதமான முன்னோடி மற்றும் வாழ்க்கையின் எந்தப் பகுதியிலும் முன்னேறுவதில் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறீர்கள், அது வேலை அல்லது தனிப்பட்ட தொடர்புகள் என எதுவாக இருந்தாலும் சரி.

கும்பம்
உங்கள் சுதந்திரத்தை உள்ளேயும் வெளியேயும் உறுதிப்படுத்த விதிக்கப்பட்ட முற்போக்கான குணம் கொண்டவர். நீங்கள் ஒரு புதுமையான சூ த் தி ரதா ரி மற்றும் உங்கள் மகத்தான எண்ணங்கள் மற்றும் கேப்ரிசியோஸ் நடத்தை மூலம் உலகை மாற்றுவது பற்றி தொடர்ந்து கனவு காண்கிறீர்கள். நீங்கள் புத்திசாலித்தனமான, விஞ்ஞான மற்றும் தனித்துவமான ஒரு காற்றை போன்றவர்கள். நீங்கள் மிகப் பெரிய கற்பனைத்திறன் கொண்டவர்கள். உங்கள் அ சா தா ர ண வழிகள் உங்களை எவராலும் கணிக்க முடியாததாக ஆக்குகின்றன.

மீனம்
உங்கள் படைப்பாற்றல்மிக்க ஆத்மாவும், ஆர்வமும் உங்களுக்கு அற்புதமான உணர்வுகளை வழங்குகிறது.
ராசியின் நீர் கூறுகளுடன் உங்களுக்கு தொடர்பு உள்ளது, இது உங்களை உணர்ச்சிவசமாகவும் அக்கறையுடனும் மாற்றுகிறது. இரக்கமும் கருணையும் உங்கள் மிகப்பெரிய பலங்களில் இரண்டாகும். மேலும், நீங்கள் அநேகமாக ஒரு கலைப் பக்கத்தைக் கொண்டிருக்கலாம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *