மந்திர உணவு பானை சுவாரஸ்யமான கதை : பிடித்தவர்கள் பகிருங்கள்..!!

சிறுகதைகள்

மந்திர உணவு பானை

முன்பொரு காலத்தில் சீத்தாம்பரம் அப்பிடிங்கிற ஒரு ஊர்ல ராகவன் அப்பிடினு ஒரு விவசாய இருந்தாரு அவரு அந்த ஊர் பண்ணையார் கெட்ட 10 ஏக்கர் நிலத்தை குத்தகைக்கு எடுத்து இருந்தார் ஆனால் அந்த பூமியை எந்தவித நன்மையும் நினைக்கல ஆனா கஷ்டப்பட்டால் நல்லது நடக்கும் அப்படி என்கிற நம்பிக்கையில் ராகவன் அவருடைய மனைவியும் ரொம்ப கஷ்டப்பட்டு நிலத்தில் வேலை செஞ்சாங்க

ஆனா அதுல கிடைக்கிற பணம் அவங்களோட சாப்பாடுக்கும் உடைக்கும் சரியா போச்சு இப்படி இருக்கும் போது ஒரு நாள் பெரிய வாழவந்த தானியங்களுடன் செய்து அவருடன் மாவடுவும் வெள்ளத்தில் அடித்துக்கொண்டு போயிடுச்சு ராகவனுக்கு எவ்வளவு கஷ்டங்கள் வந்தாலும் குத்தகைப் பணத்தை கொடுத்துறனும் தன்னோட எருத சந்தையில் வைக்கணும் அப்படிங்கறது கூட்டிக்கிட்டு போனான் வழியில ராகவன் ரொம்ப விசித்திரமான ஒரு குள்ள மனிதன் பாத்தான் அவன் ஒரு கால நொண்டி நொண்டி நடந்தான் கால்ல அடி பட்டிருச்சு என்னால நடக்க முடிய நானும் நீ போற வழியில தான் போறேன்

போயிருது மேல என்னை ஏற்றி கொஞ்ச தூரம் உட்கார வைத்துக்கொண்டு போறியா அப்படினு கேட்டாரு ராகவா அந்த குள்ள மனிதன் மேல இறக்கப்பட்டு உன்ன பார்த்தாலே எனக்கு பாவமா தான் இருக்கு ஆனா கழுதை குதிரை மாதிரி எருது ஒன்று சவாரி விலங்கு இல்லை இது மேல சவாரி செய்வது தப்பு அப்படின்னு சொன்னாரு அந்த பதிலுக்கு குள்ள மனிதன் ரொம்ப பாவமா இருண்டு போச்சுன்னா இந்த காட்டு வழியில நான் தனிய என்ன பண்ணுவ ஏதாவது கொடூர மிருகம் என்ன சாப்பிட்டிரும் அப்படின்னு சொன்னாரு அதைக் கேட்டதும் அவனுக்கு அந்த குள்ள மனிதர் மேல இன்னும் இரக்கம் வந்துது

ஆபத்துக்கு பாவம் இல்ல அப்படின்னு சொல்லி குள்ள மனிதனை தூக்கி எறிந்து மேல உட்கார வச்சு போய்க்கொண்டிருக்கும்போது அந்த குள்ள மனிதன் ராகவனோட கதையெல்லாம் கேட்டு நீ இவ்ளோ கஷ்டப்பட்டு சந்தைக்கு போய் எதுக்கு நீ விக்கனும் இத் நானே எடுத்துக்கிறேன் அப்படின்னு சொன்னாரு அதுக்கு சரின்னு சொன்னார் உடனே குள்ள மனிதன் தனது சட்டைப்பையிலிருந்து ஒரு சின்ன செம்ப எடுத்தாரு அது செப்புக்குடம் அந்த இடத்துல குள்ள மனிதர்களுடன் விதைகளெல்லாம் அதுல பொறிக்கப்பட்டு இருந்தது அது ரொம்ப பழமையானது

மேலதிக கதை தொடர்ச்சிக்கு கீழே உள்ள வீடியோவ பாருங்க

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *