கழிப்பறையில் இந்த பிழையை மட்டும் செய்யாதீர்கள்! ஆரோக்கியமான வாழ்க்கைக்கு ஆ ப த் து !!

விந்தை உலகம்

இதை மட்டும் செய்ய கூடாதாம் …

கழிப்பறையை சுத்தமாக வைத்துக்கொள்ள கவனமாக சுத்தம் செய்து துடைக்க வேண்டும். தரையைத் துடைக்கும் போது, அனைத்து குப்பைகளையும் கவனமாக எடுத்து அகற்ற வேண்டும். கழிப்பறை பகுதியை குறைந்தது ஒரு முறையாவது கிருமிநாசினி செய்வது நல்லது. கழிப்பறை சுத்தம் இல்லை என்றால் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கைக்கு ஆ ப த் து ஏற்படும். நல்ல தரமான மேற்பரப்பு கிருமிநாசினிகள், தரையை சுத்தம் செய்யும் திரவங்கள், கழிப்பறை இருக்கை கிருமிநாசினி ஸ்ப்ரேக்கள் மற்றும்

ஃபிலஷ் கைப்பிடிகள், கதவுகள், குழாய்கள், பேப்பர் டவல் டிஸ்பென்சர்கள், மின்சார சுவிட்சுகள், வாஷ்பேசின்கள் மற்றும் டைல்ஸ் போன்ற உயர் தொடு மேற்பரப்புகளை நன்கு துடைக்க வேண்டும். நம் கைகள் மிகப்பெரிய கிருமி கேரியர்கள். ஆகையால், ஃபிலஷ் கைப்பிடியைத் தொடுவதற்கு முன்பு நீங்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும் அல்லது அவை பாக்டீரியா மற்றும் வைரஸ்களால் பா தி க் கப் ப ட லாம்.

கழிப்பறையின் ஒவ்வொரு பயன்பாட்டிற்கும் பிறகு உங்கள் கைகளை சோப்பு மற்றும் தண்ணீரில் நன்கு கழுவுவது முக்கியம். நாம் கழிப்பறை மூடியைக் கீழே வைத்து, பின்னர் அதைப் எடுத்தால், இது போன்ற எந்த நுண்ணுயிர் புழுக்களும் கழிப்பறை முழுவதும் கிருமிகளைப் பரப்புவதற்கான வாய்ப்புகள் குறைவு. கழிப்பறை பிரஷ்களை கழுவி கிருமி நீ க் க ம் செய்யவேண்டும்.

கழிப்பறை பிரஷ்களை கழுவ ஒரு நல்ல தரமான கிருமிநாசினி சோப்பு பயன்படுத்தப்பட வேண்டும் மற்றும் ஆறு மாதங்கள் அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட காலத்திற்குப் பிறகு பிரஷ்கள் மாற்றப்பட வேண்டும். மோசமான காற்றோட்டமான கழிப்பறைகள் ஈரப்பதமாக இருக்கும் மற்றும் நுண்ணுயிர் வளர்ச்சியை ஆதரிக்கின்றன.

மறுபுறம், கழிப்பறை நன்கு காற்றோட்டமாக இருந்தால், ஈரப்பதம் குறைவாகவும், கழிப்பறை கிருமிகள் வளர வாய்ப்புகள் குறைவு என்பதை நினைவில் கொள்ளவேண்டும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *