18 நொடியில் விழுந்து விழுந்து சிரிக்க வைக்கும் குழந்தை! கிளைமேக்ஸ்லையும் அது நடக்கவே இல்லையா?

காணொளி

நாம் ஒவ்வொருவரும் தனித்துவமானவர்கள். குழந்தைகளிலும் அந்த தனித்துவத்தை நாம் காண்கிறோம். இன்னும் சில சமயங்களில் குழந்தைகள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பது அந்த வயதிற்கு பொருத்தமானதா இல்லையா என்ற கேள்வி எழுகிறது. குழந்தை உளவியலில் இது எவ்வாறு தீர்மானிக்கப்படுகிறது என்பதை இங்கே நாம் பார்க்கப்போகிறோம்.

குழந்தை உளவியலில் ஆரம்பகால ஆய்வு என்பது ‘இயல்பானது’ என்பதைப் புரிந்துகொள்வது. குழந்தை உளவியல் உங்களுக்கு ‘இயல்பானதை’ முழுமையாகப் புரிந்துகொள்ளவும், கவனம் செலுத்த வேண்டியவற்றை தெளிவுபடுத்தவும் உதவும். தவறு என்ன என்பதைக் கண்டறிந்து அவற்றைக் கணிப்பதற்கான குறிப்புகள் மற்றும் காலக்கெடு உள்ளன. இது ஆங்கிலத்தில் அறிகுறிகள், நோயறிதல் என்று அழைக்கப்படுகிறது. எப்போது, ​​எதைத் தேடுவது என்பதை அறிகுறிகள் விவரிக்கின்றன. அறிகுறிகள் எந்த வகையிலும் நன்றாக இல்லை என்பதற்கான அறிகுறியாகும். இந்த அணுகுமுறை எவ்வாறு அணுகப்படுகிறது, அதை எவ்வாறு செயல்படுத்தலாம் என்பதற்கான கண்ணோட்டம் இங்கே.

மனநல படிப்புகளில் பின்வருவன அடங்கும்: மனநல மருத்துவர், மனநல சமூக சேவகர், உளவியலாளர், மனநல நர்ஸ், இவை ஒவ்வொன்றும் தனித்தனி உளவியல் பகுதிகள் மற்றும் குழந்தைகளுக்கான பயிற்சிகளைக் கொண்டுள்ளன. படிப்பு மற்றும் புலமை ஆகிய இரண்டிலும், இந்த துறையில் உள்ள வல்லுநர்கள் குழந்தைகளின் எடை பிரச்சினைகளை கணித்து அவற்றை சரிசெய்ய வழிகளை வகுக்க முடியும் இந்த வகையில்

ஒரு வீடியோ வைரல் ஆகி வாருகிறது ந்த குழந்தை செய்யும் செயலை பார்த்து நீங்களே மகிழுங்கள்.
கடைசி வரையும் என்ன பேசுகிறார் என்பது நமக்கு புரியாது என்றாலும் குழந்தை செய்யும் இந்த செயல் மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்துகின்றது. இதை பார்க்கும் பார்வையாளர்களை மகிழ செய்கிறது..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *