மேடையில் இளம் ஜோடி செய்த செயல் !! அரங்கத்தில் விசில் பறக்க அப்படி என்ன செய்தார்கள் தெரியுமா… !! ட்ரெண்டாகும் வைரல் வீடியோ!!

விந்தை உலகம்

இளம் ஜோடியின் திறமைக்கு விசில் பறக்கும்….

மக்களிடையே காலை நிகழ்ச்சிகளுக்கு எப்பொழுதுமே நல்ல வரவேற்று கிடைக்கும், அதே நேரத்தில் மேடை நிகழ்வுகளை மக்கள் விரும்பி பார்பதுடன், அதின் கலைஞர்களையும் பிரபலமாகி விடுவார்கள். இன்றை நவீன காலக்கட்டத்தில் இளைஞர்கள் இணையத்தில் அதிக நேரம் செலவிட்டு வந்தாலும்,

கலை ஈடுபாடு குறையவில்லை என்றே சொல்ல வேண்டும். நண்பர்களின் திருமணங்கள், உறவுகளின் திருமணம் என்று அனைத்து விதமான சுப நிகழ்ச்சிகளில் பங்கெடுத்து கொண்டு தங்கள் கலை திறமையை வெளிப்படுத்தி கொண்டு இருக்கிறார்கள்.

அதிலும், குறிப்பாக கல்லூரி நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு ஆ ட் ட ம் போ டு ம் விதம் அங்குள்ள அனைவரையும் ரசிக்க வைக்கும் என்பதில் சந்தேகம் இல்லை. இந்நிலையில், குறிப்பிட்ட வீடியோ காட்சியில், கலை நிகழ்ச்சி ஒன்றில் இளைஞர், ஒருவரும் இளம் பெ ண்ணும் போ டு ம் கு த் தா ட் ட காட்சி இணையத்தில் ட்ரெண்டாகி வருகிறது.

வீடியோ காட்சிகள் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதோ அந்த காட்சிகளை பாருங்கள் நீங்களும்…
வீடியோ ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *