மிகவும் ஆ ப த் தான ராசிகளின் பட்டியலில் நீங்க எத்தனையாவது இடம் தெரியுமா? இவங்கள் பே ரா ப த் து மிக்கவர்கள்.. ஜா க் கி ர தை !!

ஆன்மீகம்

இன்றைய ராசிப்படி …..

இந்த உலகில் யாருமே பர்பெக்ட்டானவர்கள் அல்ல. அனைவருக்குமே சில குறைபாடுகள் மற்றும் பிரச்சினைகள் உள்ளன. ஒவ்வொருவரும் தங்கள் கோபத்தை வெளிப்படுத்த வித்தியாசமான வழியை பினபற்றுகின்றனர், அது சில நேரங்களில் மிகவும் ஆ ப த் தா னது மற்றும் திகிலூட்டுவதாக இருக்கும். அதிக எ திர்மறையான ஆளுமை கொண்டவர்கள் கொலை அல்லது பெரிய கொ ள் ளை போன்ற கு ற் ற ங் களைச் செய்யக்கூட தயங்க மாட்டார்கள்.

இராசி அறிகுறிகளின் அடிப்படையில் நேர்மறை மற்றும் எ திர்மறை ஆளுமையை நிர்ணயிப்பதில் ஜோதிட சாஸ்திரம் உதவியாக உள்ளது. எனவே மிக ஆ ப த் தா ன இராசி அறிகுறிகளின் தரவரிசையை இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மகரம்
மகர ராசிகள் மிகவும் நன்கு பொருத்தப்பட்டவை மற்றும் கொ டூ ர மா ன கு ற் ற ங்க ளை ச் செய்யக் கூடியவர்கள். இவர்களுக்கு தேவைப்பட்டால் சிறிய முதல் பெரிய குற்றம் வரை எதையும் செய்வார்கள். அவர்கள் ஒரு திட்டத்தை கவனமாக ஒழுங்கமைக்க முடியும், ஆனால் அவர்களின் குறைபாடு என்னவென்றால் அவர்கள் கவனக்குறைவாக இருக்கிறார்கள் மற்றும் எளிதில் சி க்கிக் கொள்வார்கள்.

சிம்மம்
சிம்ம ராசிக்காரர்கள் மனநல பிரச்சினைகளால் பா தி க் க ப்ப டு கிறார்கள். அவர்களின் உயர் கோ ப ம் அவர்களின் குற்றங்களுக்கு முக்கிய காரணங்களில் ஒன்றாகும். அவர்கள் கவனத்தை விரும்புகிறார்கள், எனவே அவர்கள் பிரபலமடைய கு ற் ற ங் க ளை கூட செய்யலாம். அவர்கள் சிறிய கு ற் ற ங் கள் பெரிய கு ற் ற ங்க ள் என்று பிரித்து பார்ப்பதில்லை.

விருச்சிகம்
பெருமைக்கு விரும்பும் இவர்களிடம் புகழைத் திருடும் மற்றும் பொறாமை கொள்ளும் குணம் இருக்கும். தவறான சூழ்நிலைகளைக் கருத்தில் கொண்டு இவர்கள் ஒருவருக்கு தீங்கிழைக்க தயங்கமாட்டார். அவர்களின் ஆகஷமான தன்மை மற்றவர்களை ஒன்றாக ஒரு குற்றத்தை எளிதில் கையாள முடியும்.

தனுசு
தங்களுடைய பொருளை பாதுகாக்கும்போது அவர்கள் மிகவும் க டு மை யா னவர்களாக இருக்க முடியும். அவர்கள் பிழைப்பதற்காக மற்றவர்களின் செல்வத்தை திருடுவதை நம்பும் சிறந்த திருடர்களாகவும் இருக்கலாம். அவர்கள் மிகவும் புத்திசாலிகள் மற்றும் தந்திரமானவர்கள், எனவே, சி றை க ளி ல் இருந்து தப்பித்த பிரபலமற்ற குற்றவாளிகளின் பட்டியலில் நிச்சயமாக ஒரு தனுசு இருப்பார்கள்.

கும்பம்
ப ழி வாங்குவதற்கு இவர்கள் மிகவும் பிரபலமானவர்கள். அவர்கள் மிகவும் கையாளுதல் மற்றும் பழிவாங்கும் தன்மை கொண்டவர்கள். அவர்கள் ஹேக்கிங்கிலும் மிகவும் திறமையானவர்கள். ஒருவரை பிளாக்மெயில் செய்ய கூட அவர்கள் கச்சிதமான திட்டத்தை தயாரிக்கக் கூடியவர்கள்.

துலாம்
இவர்கள் கொ ள் ளை மற்றும் போதைப்பொருள் போன்ற கு ற் ற ங்க ளில் ஈடுபடக்கூடியவர்கள். அவர்கள் தனியாக கு ற் ற ங் க ளைச் செய்வதைத் தவிர்த்து, கூட்டாளிகளை நாடுகிறார்கள். அவர்கள் ஒரு கி ரி மி னல் கும்பல் அல்லது ச ட் ட வி ரோ த அமைப்புடன் இணைந்திருக்கும்போது அவர்கள் மிகவும் நம்பிக்கையுடன் உணர்வார்கள்.

மேஷம்
நெ ரு ப் பி ன் அடையாளமான இவர்கள் தங்கள் மீது மற்றவர்கள் ஆதிக்கம் செலுத்துவதை வெறுக்கிறார்கள். யாராவது அவர்களைப் புண்படுத்த முயன்றால், அவர்கள் திருட்டு அல்லது திட்டமிடப்படாத ஒரு கொ லை செய்வதன் மூலம் அந்த நபரைத் தா க் கி தீங்கு செய்கிறார்கள். இந்த இராசி அடையாளத்தின் கீழ் பிறந்தவர்கள் எளிதில் கோ ப ப் ப டு வா ர்கள்.

மீனம்
மீன ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் சூடான மனநிலையுடன் இருக்கிறார்கள். அதனால் அவர்கள் தங்கள் உடலை தவறான பழக்கங்கள் மூலம் சே த ப் ப டுத்திக் கொள்வார்கள். எனவே தங்கள் மகிழ்ச்சிக்காக அவர்கள் எந்த கு ற் ற த் தை யும் செய்ய தயங்க மாட்டார்கள்.

மிதுனம்
மிதுன ராசிக்காரர்கள் திருடுவது போன்ற கு ற் ற ங் க ளைச் செய்ய வாய்ப்புள்ளது, ஆனால் வ ன் மு றை க் கு ற் ற ங் களில் அவர்கள் ஈடுபட மாட்டார்கள். இந்த நபர்கள் விரைவாக கற்றுக்கொள்ளக் கூடியவர்கள் மற்றும் நல்ல நகைச்சுவை உணர்வைக் கொண்டுள்ளனர். ஆனால் தேவைக்காக
தி ரு டு வது மற்றும் குற்ற செயலில் ஈடுபடுவது தவறில்லை என்ற எண்ணம் இவர்களுக்குள் இருக்கும்.

கன்னி
எதிலும் பர்பெக்ட்டாக இருக்கும் கன்னி ராசிக்காரர்கள் திருடுவதில் வல்லுநர்கள் அதேசமயம் மிகவும் எ ச் ச ரி க் கை யாகவும் இருப்பார்கள். அவர்கள் தங்கள் வேலையை அறிந்திருக்கிறார்கள், எந்த த ட ய ங் களையும் கண்டுபிடிக்க முடியாத அளவுக்கு நேர்த்தியாக செய்கிறார்கள்.

கடகம்
கடக ராசிக்காரர்களுக்கு மன உறுதி இல்லை. அவர்கள் கோ ப ப் ப டு ம் போது அவர்கள் சிவப்பு நிறத்தைக் காண முனைகிறார்கள், இது ஒரு கு ற் ற த் தைச் செய்வதற்கான வாய்ப்புகள் இருப்பதால் சற்று ஆ ப த் தா ன து, இருப்பினும், யாராவது அவர்களை மீண்டும் மீண்டும் தட்டிக் கேட்டால், அவர்கள் நியாயமான முறையில் சிந்திக்கத் தொடங்குவார்கள்.

ரிஷபம்
இவர்கள் எளிதில் அதீத கோ ப த் தி ற்கு ஆளாகக் கூடியவர்கள். இது அவர்களை உலகின் க டு மை யா ன சர் வா தி கா ரி களா க ஆக்குகிறது. அவர்கள் உலகில் ஆதிக்கம் செலுத்த பிறந்த இயற்கை தலைவர்கள். இருப்பினும், அவர்கள் நேரடியாக ஒரு கு ற் ற த் தை ச் செய்ய மாட்டார்கள், ஆனால் அவர்களின் எல்லை மற்றும் புத்திசாலித்தனம் காரணமாக, அவர்கள் மற்றவர்களின் உதவியுடன் தங்கள் கு ற் ற ங்க ளைச் செய்வார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *