இந்த மசாலா பொருளில் தயாரிக்கப்படும் டீ உங்க உடல் எடையை எவ்வளவு சீக்கிரமா குறைக்கும் தெரியுமா?

மருத்துவம்

மசாலாப் பொருட்களின் மருத்துவ குணங்களைப் பற்றி நாம் பேசும்போது, கருப்பு மிளகு பற்றி கண்டிப்பாக நாம் பேச வேண்டும். இந்தியில் காளி மிர்ச் என்றும் அழைக்கப்படும் கருப்பு மிளகு முதன்முதலில் அறியப்பட்ட மசாலா மற்றும் இந்தியாவின் மலபார் கடற்கரைக்கு சொந்தமானது. சுற்று கருப்பு மசாலா பல்வேறு வகையான உணவு வகைகளுக்கு சுவையை சேர்க்க உலகம் முழுவதும் பரவலாக பயன்படுத்தப்படுகிறது. கருப்பு மிளகு அத்தியாவசிய எண்ணெயை தயாரிக்கவும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

Where Does Black Pepper Come From? About Peppercorns | SpiceJungle

கருப்பு மிளகின் மற்ற நன்மைகள் கருப்பு – மிளகு ஆக்ஸிஜனேற்றங்களைக் கொண்டுள்ளது. அவை ஃப்ரீ ரேடிகல்களின் தீங்கு விளைவிக்கும் விளைவுகளைத் தடுக்க அல்லது தாமதப்படுத்தும் சக்தியைக் கொண்டுள்ளன. இது உடலில் உள்ள ஊட்டச்சத்துக்களை உறிஞ்சுவதற்கும் நமது நோய் எதிர்ப்பு சக்தியை பலப்படுத்துவதற்கும் உதவுகிறது.

Black Pepper Tea for Weight Loss : இந்த மசாலா பொருளில் தயாரிக்கப்படும் டீ  உங்க உடல் எடையை எவ்வளவு சீக்கிரமா குறைக்கும் தெரியுமா? - Tamil BoldSky

கருப்பு மிளகின் அழற்சி எதிர்ப்பு பண்புகள் கீல்வாதம், பருவகால ஒவ்வாமை மற்றும் ஆஸ்துமா நோயால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு நன்மை பயக்கும். மூளையின் செயல்பாடு மற்றும் இரத்த சர்க்கரை வளர்சிதை மாற்றத்தை மேம்படுத்தவும் பைபரின் உதவும்.

Buy Black pepper and other spices and herbs in Miri, Sarawak from Faz  Golden Resources. Made in Malaysia
கருப்பு மிளகு தேநீர்

உங்கள் உணவில் கருப்பு மிளகு சேர்ப்பது நிச்சயமாக இந்த மசாலாவை உங்கள் உணவில் சேர்த்துக்கொள்வதற்கான எளிதான வழியாகும். ஆனால் உங்கள் உணவில் இந்த மசாலாவின் அளவு மிகவும் குறைவு. எனவே, அதன் அனைத்து நன்மைகளையும் நீங்கள் அறுவடை செய்ய முடியாது. எடை இழப்பு செயல்முறையை விரைவுபடுத்த, இந்த கருப்பு மிளகு தேநீரை முயற்சிக்கவும். அதன் அற்புதமான ஆரோக்கிய நன்மைகளுக்காக உறுதி அளிக்கப்பட்டுள்ளது.

Black Pepper Tea for Weight Loss : இந்த மசாலா பொருளில் தயாரிக்கப்படும் டீ  உங்க உடல் எடையை எவ்வளவு சீக்கிரமா குறைக்கும் தெரியுமா? - Tamil BoldSky
தேவையான பொருட்கள் – 1/4 தேக்கரண்டி கருப்பு மிளகு சிறிதளவு, இஞ்சி வேர் 1 தேக்கரண்டி, தேன் சிறிதளவு, எலுமிச்சை சாறு 1 கப் தண்ணீர்

மிளகின் விசித்திரமான உண்மைகள்... | Health News in Tamil
தயாரிப்பது எப்படி?

ஒரு பாத்திரத்தை எடுத்து அதில் தண்ணீர், கருப்பு மிளகு மற்றும் அரைத்த இஞ்சி வேரை சேர்க்கவும். 5 நிமிடங்கள் தண்ணீர் கொதிக்க விடவும், பின்னர் அடுப்பை அணைக்கவும். ஒரு கோப்பையில் தேநீரை வடிகட்டி அதில் எலுமிச்சை சாறு மற்றும் தேன் சேர்க்கவும். இப்போது சுவையான மிளகு டீ ரெடி!

Vangaannachi.com |
முன்னெச்சரிக்கை

கருப்பு மிளகு ஆரோக்கியமானது. ஆனால் ஒரு நாளில் கருப்பு மிளகு அதிக அளவு இரைப்பை பிரச்சினைகளுக்கு வழிவகுக்கும். ஒரு நாளில் 1/2 டீஸ்பூன் கருப்பு மிளகு அதிகமாக உட்கொள்ள வேண்டாம்.

The Extra ordinary Spice – Black Pepper — Ayureveryday

மேலும், தேநீர் அனைவருக்கும் பொருந்தாது. இந்த தேநீர் முதன்முறையாக குடித்த பிறகு உங்கள் உணவுக் குழாய் மற்றும் வயிற்றில் எரிச்சல் ஏற்பட்டால் அதைத் தவிர்க்கவும். மேலும், மிளகு தேநீர் அருந்துவதற்கு முன்பு மருத்துவரின் ஆலோசனை பெறுவது நல்லது.

Are there any health benefits to eating black pepper? - Quora

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *