திருமண மேடையில போட்டோவுக்கு போஸ் கொடுத்த பொண்ணு !! தி டீ ரெ ண்டு செய்த வேற லெவல் ச ம் ப வ ம் அ தி ர் ச் சி யில் மாப்பிளை !!

விந்தை உலகம்

மணமகனையே சிந்திக்க வைத்த ஜோடி…

பலருடைய வாழ்க்கையிலும் ஒரு திருப்பு முனையாக இருப்பது என்னவோ திருமணம் தான். ஒருவருடைய வாழ்க்கையை இரண்டாக பிரித்தல் அது திருமணத்திற்கு முன் மற்றும் திருமணத்திற்கு பின் என கூறுவார்கள். பலருடைய வாழ்க்கை திருமணத்தின் பின் மகிழ்ச்சியானதாக மாறிவிடுகிறது சிலருக்கோ சொல்லவே தேவை இல்லை உங்களுக்கே புரிந்து இருக்கும்.

இத்தகைய திருமணங்கள் எல்லாம் தற்பொழுது வித்தியாசமானதாக நடைபெற்று வருவதை சமூக வலைத்தளங்களில் கேள்வி பட்டு இருப்போம், இத்தகைய திருமணங்களை சற்று மாடர்ன் உலகிற்கே ஏற்றவாறு செய்யவே பலரும் விரும்புகிறார்கள். ஆனால் இதில் சில வித்தியானமான முறைகளைகளும் நடந்து விடுகிறது.

அதாவது மணமகள் மற்றும் மணமகன் அறியாமல் அவர்களுக்கு ஷா க் கொடுக்கும் விதத்தில் பல ச ம் ப வ ங்களை உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் இணைந்து செய்து விடுவர்கள். அபப்டி ஒரு நிகழ்வு தான் இங்கு வைரலாகி வருகிறது, குறித்த காட்சியில் என்ன நடக்கிறது என்பதை நீங்களே பாருங்கள்..

எல்லோரும் போட்டோவுக்கு போஸ் கொடுப்பார்கள் ஆனால் திருமண மேடையில போட்டோவுக்கு போஸ் கொடுத்த பொண்ணு தி டீரெ ண் டு செய்த வேற லெவல் ச ம் ப வ ம் தான் செம்ம வைரலாகியுள்ளது…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *