உங்கள் முகத்தின் வடிவம் இதுவா? யாருக்கும் தெரியாத ரகசிய பலன்கள் என்னென்ன தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

முக பலன்கள் கூறும் ரகசியம் ….

ஒரு நபரின் முகத்தின் வடிவத்தின் அடிப்படையில் ஒருவர் எப்படிப்பட்டவர் என்பதை தெரிந்து கொள்ள எளிய குறிப்புகள் உள்ளன.இந்த தந்திரங்கள் ஒரு நபரின் ஆளுமையைப் பற்றி வெளிப்படுத்துவதோடு மட்டுமல்லாமல், அந்த நபரைப் பற்றி ஒரு சிறந்த வழியில் புரிந்துகொள்ளவும் உதவுகின்றன.ஒருவர் முகத்தின் வடிவத்தின் அடிப்படையில் ஒரு நபரின் தன்மையைப் புரிந்துகொள்வதற்கான எளிதான குறிப்புகளை இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

ஓவல் வடிவ முகம்
சீன முக வாசிப்பு ஆய்வில் இந்த வகை முகம் “உலோக முகம்” என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. உலோக முகம் கொண்டவர்கள் அதிக ஐ.க்யூ கொண்டிருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது, மேலும் அவர்கள் பரிபூரணவாதிகள், மற்றும் சுயவிமர்சனவாதிகள். அவர்கள் மிகவும் தைரியமானவர்கள், புத்திசாலித்தனமான கருத்துக்கள் நிறைந்தவர்கள் என்று கூறப்பட்டாலும், அவர்கள் பெரும்பாலும் ‘கடினமான’ வேலையை தங்கள் சக ஊழியர்களிடம் விட்டுவிடுகிறார்கள்.

சதுர வடிவ முகம்
இந்த முக வகை கொண்டவர்கள் சீன முக வாசிப்பு ஆய்வின்படி ‘பூமி முகம்’ கொண்டவர்கள் என்று குறிப்பிடப்படுகிறார்கள். அவர்கள் ஒருபோதும் எதற்கும் விரைந்து செல்வதில்லை, அல்லது தேவையற்ற அபாயங்களை எடுப்பதில்லை. அவர்கள் பாதுகாப்பான மற்றும் ஆபத்தில்லாத பாதையை விரும்புகிறார்கள். அவர்களின் பிற குணாதிசயங்கள் பழமைவாத, விவேகமான, அமைதியான, மற்றவர்களை காயப்படுத்தாமல் இருப்பதாகும்.

இதய வடிவ முகம்
இந்த வகை முகம் சீன முக வாசிப்பில் ‘மர முகம்’ என்றும் அழைக்கப்படுகிறது. அவர்கள் உடல் செயல்பாடுகளில் அதிக அக்கறை காட்டமாட்டார்கள், மேலும் அவர்கள் வெளிப்புற வேலைகளை மிகவும் விரும்புவதில்லை மற்றும் ப ல வீ ன மா ன உடலமைப்பைக் கொண்டிருக்கிறார்கள். இயற்கையான தலைவர்கள், நல்ல திட்டமிடுபவர்கள், மற்றும் ஒரு பெரிய பொறுப்பைக் கொண்டிருப்பது ஆகியவை அவர்களின் முக்கியமான குணங்களாகும்.

முக்கோண வடிவ முகம்
இந்த முக வடிவம் சீன முக வாசிப்பு ஆய்வில் ‘நெருப்பு முகம்’ என்று அழைக்கப்படுகிறது. இந்த முக வடிவ மக்கள் வெளிப்படையானவர்கள், மிகவும் நேசமானவர்கள், வேடிக்கையான ஆளுமை கொண்டவர்கள் என்று கூறப்படுகிறது. அவர்கள் ஒரு திறந்த புத்தகம் போன்றவர்கள், ஒருபோதும் மனக்கசப்பை உள்ளே வைக்கமாட்டார்கள். வெற்றிபெற அவர்கள் கட்டுப்படுத்த வேண்டிய ஒரே விஷயம், அவர்களின் வெடிக்கும் மனநிலையைத்தான்.

வைர வடிவ முகம்
இந்த வடிவ முகம் கொண்டவர்கள் பொதுவாக நல்ல தலைவர்களை உருவாக்குகிறார்கள். அவர்கள் விரைவாக முடிவெடுக்கும் மனநிலையைக் கொண்டுள்ளனர் மற்றும் கணிக்க முடியாதவர்களாகக் காணப்படுகிறார்கள். அவர்கள் வாழ்க்கையின் பிற்பகுதியில் வெற்றியை அடைகிறார்கள் மற்றும் வெற்றிகரமான உறவுகள் அவர்கள் வாழ்வில் இல்லாமல் இருக்கலாம்.

பரந்த வடிவ முகம்
ஒரு பரந்த முகம் என்பது நபர் பரந்த எண்ணம் கொண்டவர் என்பதையும் குறிக்கிறது. பரந்த முகம் கொண்டவர்கள் வாழ்க்கையை நோக்கிய ஒரு பரந்த கண்ணோட்டத்தைக் கொண்டவர்கள் என்று கூறப்படுகிறது. அவை பொதுவாக இயற்கையில் உணர்திறன் கொண்டவை.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *