அ தி ர் ச் சி க்கு ள் ளா க்கி ய Petrol Bunk ச ம் ப வம் !! என்ன நடந்தது என்று தெரிந்தால் ஷா க் ஆகிடுவீங்க !! இணையத்தில் thiயாக பரவி வரும் வைரல் காணொளி !!

விந்தை உலகம்

Petrol Bunk ச ம் ப வ ம்….

உலகில் பல்வேறு பகுதிகளிலும் வெவ்வேறு விதமாக வழிகளில் மக்களை மாற்றி கொண்டு தான் இருக்கிறர்க்கிகள். ஏமாறுபவர்கள் இருக்கும் வரையில் ஏமாற்றுபவர்கள் கண்டிப்பாக தங்களுடைய கை வரிசைகளை காட்டிக்கொண்டு தான் இருப்பார்கள். இவ்வாறானவர்கள் மக்கள் அறியாத வகையில் திருடுவது கொ ள் ளை ய டிப் பது ஏமாற்றுவது என பல்வேறு ச ம் ப வ ங் க ளை நாளுக்கு நாள் செய்த வண்ணம் உள்ளார்கள்.

அதிகமான மக்கள் இதை அறியாமல் நாளாந்தம் ஏமாற்றமடைந்து கொண்டு தான் உள்ளார்கள். மக்களின் இந்த அறியாமையை பயன்படுத்தி நாளாந்தம் இதனூடாகவே அதிகமான பணத்தினை சம்பாதிப்பவர்களும் உண்டு. அந்த வகையில் தான் இந்த ச ம் ப வமு ம் காணப்படுகிறது. அதாவது Petrol Bunk ஒன்றில் நடைபெற்ற இந்த ச ம் ப வ த் தில்

இப்படியெல்லாம் மக்களை ஏமாற்ற முடியுமா என்று எண்ணத்தோன்றும் அளவிற்கு இந்த ச ம் ப வ ம் அமைந்துள்ளது, ஏனெனில் கண்ணிமைக்கும் நேரத்தில் இந்த செயலை செய்கிறார்கள். இதனை அங்கிருந்த ஒருவர் காணொளியாக பதிவு செய்து இணைய தளத்தில் பதிவு செய்துள்ளார். இனிமேல் நீங்கள் Petrol Bunk செல்லும் போது மிகவும் அ வ தா ன மா க இருப்பதற்கு இந்த பதிவு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *