பார்த்த அடுத்த நொடி வியப்பில் ஆழ்த்தும் மரங்கள் !! நீங்களே பாருங்க ஆ.ச்சரியப்படுவிங்க வைரலாக பரவும் அதிசயங்கள் !!

விந்தை உலகம்

நம் கண்ணை நம்ப முடியாத நிகழ்வுகள் ……..

இயற்கை என்பது பலரும் ரசிக்கும் ஓன்று தான் அதிகமானவர்கள் காடுகளுக்குச் சென்றால் அங்குள்ள மரங்களி கண்டு ரசிப்பதும் அதே நேரத்தில் புகைப்படங்கள் எடுத்து தம்முடைய சமூக வலைத்தளங்களில் பகிர்வது பொதுவான ஒரு செயற்பாடு தான். அதே நேரம் உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்பமுடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச.ம்பவங்களும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன,

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து அறிந்து கொள்ளவும் தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது.இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்ளுவதற்கு தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது.

ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, பொதுவாக அநேகர் கற்று கொள்வதற்கும் கற்று கொடுப்பதற்கும் இந்த இணையதளம் உதவுகிறது. அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்து கொள்ளவும், அந்த வகையில் தான் தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *