இணையத்தில் வலம் வரும் கவர்மெண்ட் பஸ்… விவசாயிக்கு கிடைத்த பாராட்டு மழை … வை ரலாகும் சூப்பரான காணொளி !!

விந்தை உலகம்

கவர்மெண்ட் பஸ்ஸையும் இழுக்கும் விவசாயி…

சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் பல நம்பமுடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்திட தற்போதைய இணையதளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில்

பொதுவாக அநேகர் கற்றிடவும் கற்று கொடுப்பதற்கும் இந்த இணையதளம் உதவுகிறது. உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து அறிந்திட தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது. இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்திட ,

இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்ல முடியும் அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் பரவி உள்ளது. அநேக நேரங்களில் பலர் சில காரியங்களை புரிவதில்லை. ஆனால் இதன் காரணமாக என்ன என்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்திட முடியும்.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் கவர்மெண்ட் பஸ்ஸையும் இழுத்துச் செல்லும் விவசாயி ஒருவரது வீடியோ செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *