நம்ம ஊர் அறிவாளிகளின் புது முயற்சியை பாருங்க !! இத்தனை நாள் இது தெரியாமல் இருந்துவிட்டோமே !! இப்படியெல்லாம் மீன் பிடிக்கலாமா !!

விந்தை உலகம்

நம்ம ஊர் அறிவாளிகளின் புது முயற்சியை ..

இன்றைய காலங்களில் புதிய முயற்சியாளர்களும் வளர்ந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றார்கள். இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்ல முடியும் அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் உள்ளது. புதிய கண்டுபிடிப்புகளும் சிந்திக்க வைக்கும் செ ய ல்களும் வளர்ந்த வண்ணம் இருந்தாலும் அநேக நேரங்களில் சில நிகழ்வுகளை அதிகமானவற்றை அநேகர் தெரிந்து கொ ள் ளு வ தில்லை.

இன்றைய இணைய தளத்தில் என்ன என்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்திட முடியும். அந்த வகையில் மீன் பிடிக்கும் காட்சி ஓன்று செ ம்ம வை ரலாக பரவி வருகிறது, இப்படியெல்லாம் மீன் பிடிக்க முடியுமா என்று என்னும் அளவிற்கு காணப்படுகிறது. மீன் பிடிப்பதற்கு மீனவர்கள் எந்தளவு கஷ்டப்படுகிறார்கள் என்பது நமக்கு நன்றாகவே தெரியும்.

தற்பொழுது வைர லாகி வரும் குறித்த இந்த காணொளியானது செ ம்ம டிப்ஸ் ஆக காணப்படுகிறது ஏனெனில் இனிமேல் ஆறுகள் குளங்களில் மீன் பிடிப்பவர்களுக்கு இந்த டிப்ஸ் ரெம்ப உதவியாக இருக்கும். தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செ ம்ம வைரலாக ப ர வ த்தொடங்கியுள்ளது.

வை ரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *