ஐந்து அறிவு யானைக்கு வந்த புதுவித ஆசை !! செம்ம வைரலாகி வரும் யானையின் செயல் !!

வைரல்

மனிதனைப்போல சிந்திக்கும் விலங்குகள் …..

இன்றைய காலங்களில் மனிதர்களை போலவே மிருகங்களுக்கும் ஓரளவு சிந்திக்கும் தன்மை வெளிப்பட்டு வருகிறது, தற்போதைய காலங்களில் எல்லாம் மனிதனை மிஞ்சும் அளவிற்கு கூட விலங்கினங்களின் செயற்பாடுகள் காணப்படுகின்றன என்று சொல்லலாம். அந்த வகையில் மனிதனை போல சிந்திக்கும் செயல்படும் மிருகங்களின் காணொளி தற்பொழுது வைரலாகி வருகிறது.

இன்றைய காலத்தில் பொதுவாகவே இந்த மாதிரி குணம் மற்றும் இயல்புகள் மனிதனிடத்தில் மட்டும் தான் காணப்படும், ஆனால் தற்போதைய நவீன வளர்ச்சி என்று என்னும் அளவிற்கு விலங்குகளிடம் மனித பண்புகளையும் குணங்களையும் பார்க்கும் பொழுது சற்று வித்தியாசமாகவும் அதே நேரத்தில் ஆ ச் ச ர் ய மாகவும் தான் உள்ளது.

குறித்த வீடியோவில் காணப்படும் ஒவ்வொரு காட்சியும் இந்த விதமாக தான் எண்ணுவதற்கு தோணுகின்றது எனலாம். மனித பண்புகள் விலங்குகளிடம் இருப்பதாலோ என்னவோ குறித்த காணொளி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

வீடியோ …..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *