இன்று இந்த மட்டும் ராசியை ப கைத்து கொள்ளாதீர்கள் !! காரணம் என்னவென்று தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

இன்றைய ராசிபலனில் …..

பன்னிரண்டு இராசி அறிகுறிகளின் அடிப்படையில், தலைமைத்துவ ஆளுமைக்கு எந்த குணங்கள் பங்களிக்கின்றன என்பதை தீர்மானிக்க ஜோதிட சாஸ்திரம் மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கிறது. எனவே உங்கள் தலைமைத்துவ குணத்தைப் பற்றி உங்கள் இராசி என்ன சொல்கிறது, அதே நேரம் 12 ரசிகளுக்கான இன்றைய பலன்கள் என்னென்ன என்று இந்த பதிவில் பார்க்கலாம்.

மேஷம்
இந்த இராசிக்காரர்கள் தைரியமானவர்கள், உறுதியானவர்கள் மற்றும் ஆற்றல் மிக்கவர்கள். எந்தவொரு திட்டத்தின் மிக உயர்ந்த வெற்றி விகிதத்தை அடைய மற்றவர்களை பொறுப்பேற்க அவர்கள் விரும்புகிறார்கள். எல்லோரிடமும் ஒரு தலைவராக இருப்பதால் ஏற்படும் அ பா ய ங் க ளுக்கும் அவர்கள் தயாராக இருக்கிறார்கள். அவர்களின் மனக்கிளர்ச்சி கருத்துக்கள் சில நேரங்களில் தோல்வியடையக்கூடும், ஆனால் அவர்கள் ஒருபோதும் தங்கள் இதயம் சொல்வதைக் கேட்க தயங்க மாட்டார்கள்.

ரிஷபம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் எப்போதும் அனைவராலும் விரும்பப்படுவதும் புகழப்படுவதும் அவர்களின் தாழ்மையான இயல்பு காரணமாகத்தான். இந்த தலைவர்கள் சுமைகளைப் பகிர்ந்து கொள்வதில் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளனர், மேலும் அனைவருக்கும் திருப்திகரமான மற்றும் உள்ளடக்க இலக்கை அடைய மற்றவர்களுடன் இணைந்து பணியாற்ற எப்போதும் தயாராக இருக்கிறார்கள். ஆனால், அவர்கள் சில நேரங்களில் பிடிவாதமாக இருக்கலாம்.

மிதுனம்
இவர்கள் எந்த வேலையும் செய்யக்கூடியவர்கள், இது அவர்களின் மிகப்பெரிய பலம். அவர்கள் எந்த சூழ்நிலையையும் ஒரு வியர்வையை வீணாக்காமல் விரைவாக மாற்றியமைக்க முடியும். அவர்கள் விரைவாக பணிகளைச் செய்ய முடியும் மற்றும் மிகவும் கடினமான சூழ்நிலைகளில் மிகவும் தகவமைப்புடன் இருக்கிறார்கள். ஆனால் அவர்கள் தலைவர்களாக மிகவும் சீரானவர்கள் அல்ல, ஏனென்றால் ஒருவர் தொடர்ந்து கேள்விகள் அல்லது உதவிக்காக அவர்களை கண்காணிக்க வேண்டியிருக்கலாம்.

கடகம்
இவர்கள் மகிழ்ச்சியான, அதிர்ஷ்டசாலி தலைவர்கள், எல்லோரும் அவர்கள் கீழ் வேலை செய்ய விரும்புகிறார்கள். ஒவ்வொரு நபரும் தங்கள் முழு திறனுக்காக கடுமையாக உழைக்கிறார்கள் என்பதை அவர்கள் உறுதிசெய்கிறார்கள், மேலும் அனைவரின் மன நலனையும் தனிப்பட்ட முறையில் கண்காணிக்கிறார்கள். அவை மிகவும் ஆக்கபூர்வமானவை மற்றும் விஷயங்கள் தவறாக நடந்தால் எப்போதும் ஒரு திட்டம் B ஐ வைத்திருப்பார்கள்.

சிம்மம்
சிம்ம ராசிக்காரர்கள் தலைமைத்துவ அரங்கிலும் வெளிச்சம் போ ட் டு க் காட்டுகிறார், ஏனென்றால் அவர்களின் உண்மையுள்ள மற்றும் பிரபலமான இயல்பு அனைவருக்கும் பிரியமானது. இந்த தலைவர்கள் எப்போதும் அனைவருக்கும்துணையாக இருப்பார்கள், மிகவும் ஆதரவாக இருப்பார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் சில சமயங்களில் பெருமையாகவும், முதலாளியாகவும் இருக்க முடியும், இது மற்றவர்களிடையே சிறிது பொறாமையை உருவாக்குகிறது.

கன்னி
கன்னி ராசிக்காரர்களை ஒரு தலைவராக விவரிக்க சரியான குணங்கள் அடக்கமான, கடின உழைப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு. அவர்கள் மிகவும் விமர்சனரீதியாக பகுப்பாய்வு செய்யலாம், இது அவர்களின் மிக சக்திவாய்ந்த அம்சமாகும். அவர்கள் முழுமையான பரிபூரணவாதிகள், அவர்கள் எல்லாவற்றிலும் முழுமையை அடைய விரும்புவதால் மற்றவர்களை நிலையான வேலையால் சோர்வடையச் செய்யலாம்.

துலாம்
அவை சீரான மற்றும் யதார்த்தமானவர்கள். தங்களது வேலையை தாமதப்படுத்தும் நம்பத்தகாத விஷயங்களைப் பற்றி சிந்திப்பதை அவர்கள் வெறுக்கிறார்கள், எனவே, ஒவ்வொரு நொடியிலும் தங்களுக்கு எதிரான முரண்பாடுகளை எடைபோடுமாறு தங்களுக்கு கீழ் பணிபுரியும் மக்களை அவர்கள் கேட்டுக்கொள்கிறார்கள். அவர்கள் திறமையான தலைவர்களும், மோ த ல் க ளைத் தீர்ப்பதில் சிறந்தவர்கள். எளிமையாகச் சொன்னால் இவர்கள் சிறந்த ஆட்சியாளர்கள்.

விருச்சிகம்
இந்த இராசிக்காரர்கள் உண்மையில் மிகவும் சக்திவாய்ந்த மற்றும் ஆதிக்கம் செலுத்துபவர்கள், மேலும் அவர்கள் தங்கள் ஆளுமையை வெளிப்படுத்த பயப்படுவதில்லை. அவர்கள் அறைக்குள் நுழையும் போதெல்லாம், அவர்களிடமிருந்து வெளிப்படும் சக்திவாய்ந்த ஒளி வீசுவதை ஒருவர் உணர முடியும், இது ஒரு நேர்மறையான தலைமைப் பண்பாக சிலர் கருதுகின்றனர், மற்றவர்கள் அவர்களிடமிருந்து விலகிச் செல்கிறார்கள்.

தனுசு
நீங்கள் சந்திக்கும் மிக வேடிக்கையான அன்பான முதலாளி இவர்கள். அவர்கள் திறந்த மனதுடன், நேர்மையானவர்களாகவும், எல்லோரிடமிருந்தும் விமர்சனங்களுக்கு திறந்தவர்களாகவும் இருக்கிறார்கள், அவர்கள் எவ்வளவு உயர்ந்த நாற்காலியில் அமர்ந்தாலும் இந்த குணம் மாறாது. இதுவே அனைவரையும் நேசிக்கும் ஒரு நல்ல தலைவராக அவர்களை ஆக்குகிறது. பழைய, அடிப்படை விதிக்கு அடிபணியாமல், தங்கள் கருத்துக்களைப் பின்பற்றவும் வெளிப்படுத்தவும் அவர்கள் அனைவரையும் ஊக்குவிக்கிறார்கள்.

மகரம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் இயற்கையாகவே பிறந்த தலைவர்கள், அவர்கள் மிகவும் விடாமுயற்சியும், பொறுமையும், ஒழுக்கமும் உடையவர்கள். அவர்கள் பகுப்பாய்வு மற்றும் எந்தவொரு திட்டத்திற்கும் அல்லது வேலைக்கும் வெற்றியைக் கொடுக்கும் ஒரு ஒழுங்கமைக்கப்பட்ட வேலை முறையைப் பின்பற்றுகின்றன. எந்தவொரு தலைமைப் இடத்தையும் அவர்கள் எளிதில் அணுகுவர், ஏனென்றால் பணியிடத்தில் உணர்ச்சிகளைக் அனுமதிக்க விடக்கூடாது என்று அவர்கள் விரும்புகிறார்கள். அனைவராலும் மதிக்கப்படும் மற்றும் நம்பப்படும் மிக உயர்ந்த தலைவர்கள் அவர்கள்.

கும்பம்
அவர்கள் ஒரு வகையான மற்றும் எல்லா இடங்களிலும் ஆக்கபூர்வமான முடிவுகளை எடுக்கும் நபர்களுடன் இணைந்து பணியாற்ற விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் தங்கள் வேலையில் பொருந்தாதவர்களுடன் நன்றாக கலக்க மாட்டார்கள், எனவே, பெரும்பாலான நேரங்களில் தனியாக வேலை செய்ய விரும்புகிறார்கள். இந்த ராசிக்காரர்கள் தலைவராக இருப்பதை விட ஒரே ஒரு தொழிலாளியாக நன்றாக வேலை செய்கிறது, ஏனெனில் அவர்களை நிர்வகிப்பது அல்லது பிடிப்பது கடினம். ஆனால் அவர்கள் தங்களைச் சுற்றியுள்ள மக்களைப் பற்றி ஆழ்ந்த அக்கறை காட்டுகிறார்கள்.

மீனம்
இந்த ராசிக்காரர்கள் தலைமையில் இருப்பவர்களிடம் மிகவும் சாதாரண மனப்பான்மையைக் கொண்டுள்ளது. அவர்கள் கடின உழைப்பாளிகளாகவும், தன்னலமற்றவர்களாகவும் இருக்கலாம், ஆனால் அவர்களால் மற்றவர்களை நன்றாக வழிநடத்த முடியாது. அவர்கள் எளிதில் திசைதிருப்பப்படுவார்கள், அவர்களுடன் வேலை செய்வதை நிர்வகிப்பது மற்றும் ஒருங்கிணைப்பது கடினம். இது தவிர இவர்கள் சிறந்த உந்துசக்திகள், அவர்கள் தங்கள் சக ஊழியர்களை குறைந்த சூழலில் ஆதரிக்க எப்போதும் தயாராக இருப்பார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *