வீடியோ பார்த்தால் இனிமேல் ஆப்பிள் வாங்கவே யோசிப்பீங்க !! நாம் சாப்பிடும் ஆப்பிள் எப்படி தயாரிக்கிறார்கள் தெரியுமா !!

வைரல்

யாரெல்லாம் ஆப்பிள் ஐ விரும்பி சாப்பிடுறிங்க ……

அநேக நேரங்களில் சில காரியங்கள் அதிகமானவற்றை தெரிந்துகொ ள்ளுவதில்லை. தெரிந்து கொண்டோமானால் அதிகமானவற்றை வாங்குவதை நாம் தவிர்த்து விடுவோம். ஆனால் இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்லமுடியும் அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் பரவி உள்ளது. இதன் காரணமாகஎன்ன என்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்து கொள்ளமுடியும்.

அந்த வகையில் அதிகமானவர்கள் விரும்பி சாப்பிடும் பழம் என்றால் அது ஆப்பிள் தான். ஆனால் இன்று அநேகருக்கு தெரிவதில்லை இந்த ஆப்பிள் எப்படி தயாரிக்கப்படுகிறது எங்கிருந்து வருகிறது, எப்படியெல்லாம் இதை சுவையூட்டுகிறார்கள் என்ற விபரங்கள் அறியாமலேயே நாளுக்கு நாள் இதை ருசித்து சாப்பிட்டு கொண்டு தான் உள்ளோம்.

சின்ன சின்ன முறைகளையும் சரியாக பின் பற்றி ஒழுங்கு படுத்தி வந்தோமானால் எல்லாமே எல்லோருக்கும் ஈஸியானதாக மாறிவிடும். இதனை சரியாக செய்யாவிடில் எமது ஆரோக்கியத்தில் ஒரு விளைவை உண்டுபண்ணுவதாக மாறிவிடும். இனிமேல் இந்த மாதிரி டிப்ஸ்களை போலோவ் பண்ணுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இனி எல்லாமே ஈசியாக தான் இருக்கும்….. தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது. வீடியோ ……..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *