திருமண மேடையில் மாப்பிளை செய்த செயலால் வி ய ந்து போன மணப்பெண் !! ஒரு வேளை மதுரைக்காரராக இருப்பார் போல !!

விந்தை உலகம்

மாப்பிளை செய்த செயலால் …..

திருமண என்றதும் அந்த வீட்டுக்குள் இருப்பவர்கள் மட்டும் இன்றி அந்த தெரு மற்றும் நண்பர்கள் உறவினர்கள் என்று எல்லோருமே பெரிய திருவிழா போல ஆனந்தமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் காணப்படுவார்கள். தற்போதைய திருமணங்கள் எல்லாமே சற்று வித்தியாசம் என்று தான் சொல்ல முடியும். ஏனெனில் இன்றைய சமுதாயத்தினர் பாரம்பரியங்களை விரும்புவதில்லை.

காலகாலமாக செய்து வந்த முறைகள் சம்பிரதாயங்களை விட்டு நவீன காலத்திற்கு தகுந்தாற்போல எல்லோருமே மாறிக்கொண்டு தான் வருகிறார்கள், இதனால் தற்போதைய திருமணங்கள் எல்லாமே சற்று வித்தியாசமாக செய்யவும் அதே நேரத்தில் சமூக வலைத்தளங்களில் ட்ரெங்டிங் ஆகவும் தான் விரும்புகிறார்கள்.

இதனாலேயே தற்போதைய திருமணங்கள் புதுமையாகவும் வித்தியாசமாகவும் செய்து அன்றைய நாளை அந்த ஊர் மக்களே கொண்டாடும் திருவிழா போல செய்து வருகிறார்கள். அந்த வகையில் தற்பொழுது இணையத்தில் வைரல் ஆகி வரும் இந்த காணொளியும் அப்படியான ஒரு திருமணமாக தான் உள்ளது.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.
குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *