இப்படியெல்லாம் விமான நிலையங்கள் உள்ளனவா ?? ஆ ப த்தின் விளிம்பில் இருக்கும் இடங்களை பாருங்கள் !!

வைரல்

புதுவித விமான நிலையங்கள் ……….

ரயிலில் பயணம் செல்வதற்கு ஆசைப்பட்ட காலம் மலையேறி தற்பொழுது மக்கள் விமானத்தில் பயணம் செய்ய தொடங்கிய காலகட்டத்தில் யாவரும் இருக்கின்றோம். முன்னைய காலங்களில் அண்ணார்ந்து பார்த்து விமானத்தை ரசித்த காலங்கள் போய்விட்டன. தற்பொழுதெல்லாம் விமானங்களின் வி ப த்து க்கள் பற்றிய செய்திகள் தான் உலகமெங்கும் வந்த வண்ணம் உள்ளன.

அநேக நேரங்களில் சில காரியங்கள் அதிகமானவற்றை தெரிந்து கொள்வதில்லை. ஆனால் இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்ல முடியும் அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் பரவி உள்ளது. இதன் காரணமாக என்ன என்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்து கொள்ள முடியும்.

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத் தொடங்கியுள்ளது.
குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. வீடியோ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *