இணையத்தில் வைரலாகி வரும் அறிவாளிகளின் விளையாட்டுகள் !! இப்படிப்பட்ட அ தி ச யத்தை பார்த்திருக்க வாய்ப்பே இல்லை !!

வைரல்

அறிவாளிகளின் விளையாட்டுகள்……….

அறிவு என்பது ஒருவருடைய செயல்பாடுகளை கொண்டே அழைக்கப்படுகிறது. தற்போதைய காலங்களில் விளையாட்டு அநேகருடைய வாழ்வில் இரண்டற கலந்தது என்றே சொல்லலாம். ஆரம்ப நாட்களில் படிப்பை மட்டும் நோக்காக கொண்டு வாழ்ந்த சமூதாயத்தின் மத்தியில் விளையாட்டு என்பது தற்பொழுது எல்லோருடைய வாழ்விலும் வளர்ச்சியை கண்டுள்ளது. உலகின் கடைசி முறை வரைக்கும் இன்று விளையாட்டு வளர்ச்சியில் உள்ளது.

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்பமுடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, பொதுவாக அநேகர் கற்று கொள்வதற்கும் கற்று கொடுப்பதற்கும் இந்த இணையதளம் உதவுகிறது. அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்து கொள்ளவும், உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து அறிந்து கொள்ளவும் தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத் தொடங்கியுள்ளது.
குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. வீடியோ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *