ஒரு நிமிடம் இந்த விடியோவை பாருங்க !! திருடனை பிடிக்க போலீஸ் செய்யும் சூப்பர் தந்திரம் .. வைரலாகும் செம்ம சீன் !!

வைரல்

திருடனை பிடிக்க சூப்பர் தந்திரம் …

இயற்கையின் படைப்புகளில் ஒவ்வொன்றும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது இதற்கு மனிதனும் விதிவிலக்கல்ல. 06 அறிவு கொண்ட மனிதனுக்கு சிந்திக்கும் ஆற்றல் இருப்பதினால் எல்லாவற்றையுமே சற்று வித்தியாசமாக செய்யவே விரும்புகிறான். அந்த வகையில் தற்பொழுது வைரலாகும் காணொளி உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம்.

இருந்த இடத்திலிருந்தே சகலவற்றையும் பார்க்கும் கண்களை உடைய நவீன வளர்ச்சியில் இருக்கிறோம். ஏனெனில் அநேக நேரங்களில் சில காரியங்கள் அதிகமானவற்றை தெரிந்து கொள்வதில்லை. ஆனால் இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்லமுடியும்.

அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் பரவி உள்ளது. இதன் காரணமாக என்ன என்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்து கொள்ளமுடியும். உலகின் எந்த மூலையிலும் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளையும் அறிந்துகொள்ள இலகுவான சாதனம் இன்டர்நெட் தான். இன்றைய சூழலில் நடக்கும் ச ம் ப வங் கள் நம்பமுடியாத அளவிற்கு காணப்படும்,

அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நாடாகும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

ஒரு நிமிடம் இந்த விடியோவை பாருங்க திருடனை பிடிக்க போலீஸ் செய்யும் சூப்பர் தந்திரம் எப்படி இருக்கிறது என்று …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *