இராட்சத உடும்பிடம் மாட்டிக்கொண்ட ஆடு ஒன்றின் நிலை !! நெஞ்சை நெகிழ வைக்கும் அ தி ர்ச்சி காணொளி !!

வைரல்

உடும்பிடம் மாட்டிக்கொண்ட ஆடு ஒன்றின் நிலை ….

விலங்குகள் ஒன்றை ஒன்று உண்பதினாலேயே உயிர் வாழ்கின்றன இந்த உலகில் உள்ள ஒவ்வொரு உயிரினங்களுக்கும் ஒவ்வொரு உணவு தொடரமைப்பு உள்ளது, இன்னொரு உயிரினத்தை உண்பதினாலேயே விலங்குகள் உயிர் வாழ்கின்றன. அந்த வகையில் தற்பொழுது வைரலாகி வரும் காணொளியில் இராட்சத உடும்பின் வேட்டை பலரையும் வி ய ப்பில் ஆழ்த்தியுள்ளது. பொதுவாக விலங்குகள் வேட்டையாடி தமது இரையை உண்பது தான் வழமையான நிகழ்வு.

உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்பமுடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

இந்த இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தள வளர்ச்சியானது, பலருடைய வாழ்விலும் மாற்றங்களை கொண்டு வந்து விட்டன, ஏனெனில் இருந்த இடத்திலிருந்தே உலகில் எங்கும் நடக்கும் நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்ளமுடியும். அதே நேரத்தில் அறியாதவற்றை அறிந்து கொள்ளவும், உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகளை இருந்த இடத்திலிருந்து தெரிந்து கொள்ளவும் அதனை மற்றவர்களுடன் பகிரவும் தற்போதைய இணைய வளர்ச்சி பெரிதும் பயனுள்ளது.

அந்த வகையில் இராட்சத உடும்பிடம் மா ட்டிக்கொண்ட ஆடு ஒன்றின் நிலை பற்றிய காணொளி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.வீடியோ ……..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *