இவ்ளோ குட்டியாக இருக்கிறதே இதையெல்லாம் வீடுகளில் வளர்க்கிறார்கள் என்று தெரியுமா !! வைரலாகி அ திசய உயிரினத்தின் காணொளி !!

விந்தை உலகம்

குட்டியாக இருக்கும் உயிரினத்தின் காணொளி ……

கடவுளின் படைப்புகளில் ஒவ்வொன்றும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது இதற்கு மனிதனும் விதிவிலக்கல்ல நம் கற்பனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் நாளுக்குநாள் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன அந்த வகையில் நாம் கண்டிராத கேட்டிராத சில வினோத உயிரினங்களைப் பற்றி தான் இந்த காணொளியில் நாம் பார்க்கப் போகிறோம் இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம்

பொதுவாக வீடுகளில் பூனை , நாய் குரங்கு கிளி மைனா போன்ற சில செல்ல பிராணிகள் வளர்க்கப்படுவது அறிந்ததே, ஆனால் அதற்கும் அப்பாற்பட்டு இன்னும் சற்று வித்தியாசமாகவும் ஆ ச் ச ர்யமூட்டும் வகையிலும் இந்த காணொளி அமைந்துளளது. ஏனெனில் இதுவரைக்கும் பதிவுசெய்யப்பட்ட அளவுகள் படி ஏறத்தாள 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த பூமியில் இருக் கின்றன.

அந்த ஒவ்வொரு உயிரினமும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் ஒரு சில வகை உயிரினம் தான் எல்லா மக்களுக்கும் தெரியும். மற்றதெல்லாம் பெரும்பாலானவர்களுக்கு தெரியாது சில உயிரினங்கள் மனிதர்கள் அரிதான நேரத்தில் மட்டும் பார்க்கக் கூடிய அரிய வகை உயிரினங்களாக அப்போது இருக்கும்.
தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் இந்த உயிரினங்கள் பற்றிய காணொளி செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது. வீடியோ ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *