இந்த மாதிரி வி மா னங்களை பார்க்க கொடுத்து வைக்க வேண்டுமாம் !! அப்படி என்ன ஸ்பெஷல் என்று தெரிந்துகொள்ள வீடியோ பாருங்க !

விந்தை உலகம்

அப்படி என்ன ஸ்பெஷல் இந்த வி மா னத்துல ………

நவீன உலகம் அதாவது இன்றைய நவீன உலகம் பல மாற்றங்களையும் வி த் தி யாசங்களையும் நோக்கி பயணித்தது கொண்டு இருக்கிறது, ஏனெனில் பாரம்பரியம் என்கிற ஒன்றை தா ண்டிச் செல்லும் வண்ணம் தற்போதைய உலகில் பல மாற்றங்களை சந்தித்து வருகின்றோம். அதே நேரத்தில் தபோதைய சூழலில் தொழிநுட்பம் பா ரி ய வளர்ச்சியடைந்து வருகிறது, ஆறு அறிவுள்ள மனிதர்களின் சிந்திக்கும் திறனும் நாளுக்கு நாள் வளர்ந்து கொண்டுதான் செல்கிறது.

ஆரம்ப காலங்களில் இருந்த மனிதனின் மனநிலைக்கும் தற்போதைய மனிதர்களின் மனநிலைக்கும் உள்ள இடைவெளி மிக தூரம் என்று தான் சொல்ல முடியும். தற்போதைய காலங்களில் புதிய அப்டேட்களும் ஒவ்வொரு நாளும் மாறிக்கொண்டு வருகிறது, அது மட்டும் இன்றி புதிதாக உருவாகும் சந்ததிகள் கூட நாளுக்கு நாள் அப்டேட்களை மட்டுமே விரும்புகிறார்கள். இதனால் புதிதாக சிந்திக்க வேண்டும் என்கிற மன நிலைக்கு மனிதன் த ள் ளப் ப ட்டு வருகின்றான்.

விளையாடு ஓடி விளையாடு பாப்பா – நீ ஓய்ந்திருக்க லாகாது பாப்பா. கூடி விளையாடு பாப்பா” என்பது பாரதியின் கூற்று இன்றைய காலத்திற்கு வேறு விதமாக தான் மாறியுள்ளது. விளையாட்டு அனைத்து மனிதர்களும் இயல்பாக விரும்பி ஈடுபடும் செயற்பாடுகளில் ஒன்று விளையாட்டு ஆகும். விளையாட்டு என்பது பொழுது போ க் கி ற்காகவும், மகிழ்ச்சிக்காகவும், விளையாட்டு சில சமயங்களில் வேலை, என்பதுடன் தொடர்புடையது போல் காணப்படுகிறது.

ஆனால் தற்போதைய விளையாட்டுகள் எல்லாமே வானில் தான் நடக்கின்றன, எல்லாவற்றையும் தாண்டி செல்லும் வி நோ தங்களாக எல்லாமே மாறிவருகின்றன. அந்த வகையில் தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

வீடியோ ….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *