அடப்பாவிங்களா உங்க அறிவு இப்படியெல்லாமா யோசிக்கும் !! சிறிய மீன்களுக்குள் இராட்சத பாம்பின் வைரல் காட்சி !!

வைரல்

சிறிய மீன்களுக்குள் இராட்சத பாம்பு …..

தற்போதைய சூழலில் தொழிநுட்பம் பாரிய வளர்ச்சியடைந்து வருகிறது, ஆறு அறிவுள்ள இன்றைய மனிதர்களின் சிந்திக்கும் திறனும் நாளுக்கு நாள் வளர்ந்து கொண்டு தான் செல்கிறது. ஆரம்ப காலங்களில் இருந்த மனிதனின் மனநிலைக்கும் தற்போதைய மனிதர்களின் மனநிலைக்கும் உள்ள இடைவெளி மிக தூரம் என்று தான் சொல்ல முடியும்.

இன்றைய நவீன உலகம் பல மாற்றங்களையும் வித்தியாசங்களையும் நோக்கி பயணித்தது கொண்டு இருக்கிறது, ஏனெனில் பாரம்பரியம் என்கிற ஒன்றை தாண்டிச் செல்லும் வண்ணம் தற்போதைய உலகில் பல மாற்றங்களை சந்தித்து வருகின்றோம். அதே நேரத்தில் தற்போதைய காலங்களில் புதிய அப்டேட்களும் ஒவ்வொரு நாளும் மாறிக்கொண்டு வருகிறது,

அது மட்டும் இன்றி புதிதாக உருவாகும் சந்ததிகள் கூட நாளுக்கு நாள் அப்டேட்களை மட்டுமே விரும்புகிறார்கள். இதனால் புதிதாக சிந்திக்க வேண்டும் என்கிற மன நிலைக்கு மனிதன் தள்ளப்படு வருகின்றான். அடப்பாவிங்களா உங்க அறிவு இப்படியெல்லாமா யோசிக்கும் என்று சிந்திக்கும் அளவிற்கு சிறிய மீன்களுக்குள் நடுவே இராட்சத பாம்புகளை விடும் காணொளியை பாருங்க

வீடியோ …….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *