இவ்வளவு நாள் இது தெரியாமல் போச்சே !! ஆட்டு பண்ணையில் இப்படியெல்லாம் நடக்கிறதா.. பலரையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாகிய ச ம் பவம் !!

வைரல்

இவ்வளவு நாள் இது தெரியாமல் போச்சே !! ஆட்டு பண்ணையில் இப்படியெல்லாம் நடக்கிறதா.. பலரையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாகிய ச ம் பவம் !!

இயற்கை என்பது மனித சிந்தனைக்கும் அப்பாற்பட்ட ஒன்றாகவுள்ளது. ஆனால் இன்றைய நவீன உலகம் இயற்கையை மறந்து செயற்கையை நோக்கி பயணித்து கொண்டு இருக்கிறது. இயற்கையின் படைப்புகளில் ஒவ்வொன்றும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது இதற்கு மனிதனும் விதிவிலக்கல்ல, இயற்கையின் படைப்பான மனித இனமும் தற்பொழுது புதிய கண்டு பிடிப்புகளும் புதிய பரிமாணங்களிலும் தங்கி வாழ்கிறது.

2021 ல் உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படுகிறது, தற்போதைய நவீ உலகில் பல மூலைகளிலும் நம்ப முடியாத செயற்கையான நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு தற்போதைய சமூக வலைத்தளங்கள் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

இன்றைய சூழலில் புதிய காரியங்கள் பலவற்றை தெரிந்து கொள்ள மனிதன் முற்படுகின்றான். அதனால் தான் இன்றைய நவீன உலகில் எல்லாமே நம் கைகளில் வந்துள்ளன என்று தான் சொல்லமுடியும் அந்தளவுக்கு இணைய பாவனை இன்று எல்லா இடங்களிலும் பரவி உள்ளது. இதன் காரணமாக என்னனென்ன தேவைகளோ அதனை இணைய தளங்களில் இருந்து அறிந்து கொள்ளமுடியும்.

அந்த வகையில் ஆட்டு பண்ணை ஒன்றில் நடக்கும் செயற்பாடுகள் பற்றிய காணொளி தற்பொழுது வைரலாகி சமூக வலைத்தளங்களில் பகிரப்பட்டு வருகிறது. வீடியோ கீழே உள்ளது ……..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *