வினையாகிப்போன விளையாட்டு …. இதற்காக தான் அவதானமாக இருக்க வேண்டுமென சொல்லுவார்கள் !!

வைரல்

இதனால் தான் சொல்லுவார்கள் ….

நாம் கண்டிராத கேட்டிராத சில வினோத உயிரினங்களை இயற்கையின் படைப்புகளில் காணலாம். இதுவரைக்கும் பதிவுசெய்யப்பட்ட அளவுகள் படி ஏறத்தாள 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த பூமியில் இருக் கின்றன அந்த ஒவ்வொரு உயிரினமும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் ஒரு சில வகை உயிரினம் தான் எல்லா மக்களுக்கும் தெரியும்.

மற்றதெல்லாம் பெரும்பாலானவர்களுக்கு தெரியாது சில உயிரினங்கள் மனிதர்கள் அரிதான நேரத்தில் மட்டும் பார்க்கக் கூடிய அரிய வகை உயிரினங்களாக அப்போது இருக்கும். எந்தளவுக்கு மனிதர்கள் பாசமுடன் இந்த விலங்குகளுடன் பழகினாலும் ஐந்து அறிவுள்ள அந்த விலங்குகளால் சிந்திக்கும் தன்மை இல்லாததால் எதோ ஒரு சந்தர்ப்பத்தில் அது மனித இனத்திற்கு ஆ ப த் தாக மாறிவிடுகிறது.

உலகின் பல மூலைகளிலும் ஒவ்வொரு ச ம் ப வ ங்க ளும் நிகழ்வுகளும் நடைபெற்ற வண்ணம் தான் உள்ளன, உலகில் நடக்கும் பல நிகழ்வுகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது, இதனால் எந்த மூலையிலும் நடக்கும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில்

ஏனெனில் இயற்கையின் படைப்புகளில் ஒவ்வொறு விலங்குகளும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது. மனிதனைப்போல சிந்தித்து செயல்படும் தன்மை விலங்குகளுக்கு இல்லை. தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் விளையாட்டாக செய்ய நினைத்த செயல்கள் இறுதியில் என்ன ஆனது என்பது பற்றிய காணொளி வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *