செம்ம ட்ரெங்டிங் ஆகி வரும் முதலை பயண வீடியோ !! தம்பிக்கு என்னவொரு தைரியம்னு பாருங்கள் !!

விந்தை உலகம்

முதலை பயண வீடியோ …..

அந்த வகையில் தற்பொழுது வைரலாகி வருவது அதாவது செம்ம ட்ரெங்டிங் ஆகி வருகின்ற காணொளி தான் இந்த முதலை பயணம். முதலை என்றாலே பலருக்கு ஒரு வித ப ய உணர்வு ஏற்படுவது இயல்பு. ஆனால் இங்கு ஒருவர் ரெம்ப சாதாரணமாக கட்டி கொண்டு பயணம் செய்வது பலரையும் வி யப் பில் ஆழ்த்தியுள்ளது

நம் கற்பனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் நாளுக்குநாள் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன. இயற்கையின் படைப்புகளில் ஒவ்வொன்றும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது இதற்கு மனிதனும் விதிவிலக்கல்ல அந்த வகையில் நாம் கண்டிராத கேட்டிராத சில வினோத உயிரினங்களைப் பற்றி கேள்வி படுகின்ற பொழுது நிச்சயம் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம்.

இதுவரையில் பதிவுசெய்யப்பட்ட அளவுகள் படி ஏறத்தாள 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த பூமியில் இருக் கின்றன அந்த ஒவ்வொரு உயிரினமும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் ஒரு சில வகை உயிரினம் தான் எல்லா மக்களுக்கும் தெரியும். மற்றதெல்லாம் பெரும்பாலானவர்களுக்கு தெரியாது சில உயிரினங்கள் மனிதர்கள் அரிதான நேரத்தில் மட்டும் பார்க்கக் கூடிய அரிய வகை உயிரினங்களாக அப்போது இருக்கும்.


தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *