கடுகு சிறிதானாலும் காரம் பெரிது !! முள்ளம் பன்றியை வேட்டையாட நினைத்து இறுதியில் சிறுத்தைக்கு நடந்தது என்ன தெரியுமா !!

வைரல்

சிறுத்தைக்கு நடந்தது என்ன ………

தற்போதைய உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வினோதங்களும் வி சி த் தி ரங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது.அதில் சில எம்மை வி யப்பில் மூழ்க வைத்து விடும். அப்படி வித்தியாசமான சம்பவங்களையும், வினோதங்களையும் சமூக வலைத்தளங்கள் மூலம் அறிந்து கொள்ளலாம். அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு வைரலாகி வருகிறது.

இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம் இதுவரைக்கும் பதிவுசெய்யப்பட்ட அளவுகள் படி ஏறத்தாள 86 இலட்சம் வகையான உயிரினங்கள் இந்த பூமியில் இருக் கின்றன அந்த ஒவ்வொரு உயிரினமும் மாறுபட்ட பண்புகளுடன் மாறுபட்ட சூழலில் வாழும் ஒரு சில வகை உயிரினம் தான் எல்லா மக்களுக்கும் தெரியும்.

இயற்கையின் படைப்புகளில் ஒவ்வொன்றும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது இதற்கு மனிதனும் விதிவிலக்கல்ல நம் கற்பனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் நாளுக்குநாள் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன அந்த வகையில் முள்ளம் பன்றிக்கும் சிறுத்தைக்கும் இடையில் நடந்ததை பற்றி தான் இந்த காணொளியில் நாம் பார்க்கப் போகிறோம்.


தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *