யானையோடு புகைப்படம் எடுக்க சென்றவர்களுக்கு ஏற்பட்ட துயர சம்பவம் !! வைரலாகி வரும் காணொளி உள்ளே !!

வைரல்

புகைப்படம் எடுக்க சென்றவர்களுக்கு ….

விலங்குகளை எப்பொழுதும் ஒரே மாதிரி இருப்பதில்லை, நேரத்திற்கு நேரம் மாறும் இயல்புடையது. உலகில் காணப்படும் படைப்புகளில் ஒவ்வொறு விலங்குகளும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது இதற்கு மனிதனும் விதிவிலக்கல்ல நம் கற்பனைக்கும் அப்பாற்பட்ட உயிரினங்கள் நாளுக்குநாள் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து அறியப்பட்டு வருகின்றன. இதனை ஆர்வமுடன் மனிதன் ரசித்து வருகிறான்.

அந்த வகையில் யானை ஓன்றிடம் புகைப்படம் எடுக்க சென்ற காணொளி பற்றி தான் இந்த காணொளியில் நாம் பார்க்கப் போகிறோம் இந்த காணொளியை முழுமையாக பார்த்தால் உங்களை அ தி ர் ச்சி யில் ஆழ்த்தும் என்பது மட்டும் நிச்சயம் அதவது விலங்குகளும் மனிதர்களை போல தான், ஏனெனில் எப்பொழுதும் ஒரே நிலையில் இருப்பதில்லை.

அநேக சந்தர்ப்பங்களில் மனிதர்களின் மனநிலையும் இவ்வாறு தான் காணப்படும் ஒரு நேரத்தில் சந்தோஷமாகவும் மற்றைய நேரத்தில் சோகமாகவும், இன்னும் கூறுவதானால் கோ ப ம், எ ரி ச் சல், விரக்தி போன்ற மனநிலையில் இருப்பதுண்டு. இங்கும் ஒரு காணொளியில் அன்பாக இருந்த யானை ஓன்று சடுதியாக நிலைமாறி செய்த சம்பவம் பலரையும் அ தி ர்ச்சி அடைய செய்துள்ளது.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *