இப்படியெல்லாம் ரயில் பாதைகள் உள்ளனவா என பலரையும் வி யப்பில் ஆழ்த்திடும் அதிசயம் !! வைரலாகி வரும் காணொளியை பாருங்க !!

விந்தை உலகம்

பலரையும் வி யப்பில் ஆழ்த்திடும் ……

மனித கண்டுபிடிப்புக்கள் நாளுக்கு நாள் அதிகமாகி கொண்டு இருக்கிறது, மனிதனுடைய படைப்புகளில் ஒவ்வொன்றும் வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறது, புதிது புதிதாக ஒவ்வொரு நாளும் தனது அறிவியலின் ஊடக மாற்றத்தினை இந்த உலகிற்கு தந்த வண்ணம் உள்ளான். அந்த வகையில் நாளுக்கு நாள் உலகின் பல்வேறு பகுதிகளிலிருந்து புதிய கண்டுபிடிப்புக்கள் அறியப்பட்டு வருகின்றன அந்த வகையில் நாம் கண்டிராத கேட்டிராத சில கண்டுபிடிப்புக்கள் பற்றி இங்கு காணலாம்.

உலகில் காணப்படும் பல கண்டுபிடிப்புகள் நம்ப முடியாத அளவிற்கு காணப்படும், அந்த வகையில் உலகின் பல மூலைகளிலும் தினமும் ஒவ்வொரு கண்டுபிடிப்புகள் மனிதனை ஆ ச் ச ர்யத்தில் சிந்திக்க வைத்த வண்ணம் தான் உள்ளன, எந்த மூலையிலும் காணப்படும் கண்டுபிடிப்புகளையும் சுவாரசிய நிகழ்வுகளை அறிந்து கொள்வதற்கு தற்போதைய இணைய தளம் பெரிதும் உதவி புரிகிறது ஏனெனில் சமூக வலைத்தள பாவனையானது, இன்று எல்லா இடங்களிலும் வளர்ந்து விட்டது,

அந்த வகையில் இப்படியெல்லாம் ரயில் பாதைகள் உள்ளனவா என்று சிந்திக்கும் வண்ணம் தற்பொழுது இந்த காணொளி வைரலாகி வருகிறது. அதாவது பாதைகள் இப்படியும் உள்ளனவா என பலரையும் வி யப்பில் ஆழ்த்திடும் அதிசய காணொளி வைரலாகி வருவதுடன் பலரும் எப்படி இதையெல்லாம் சிந்தித்து கண்டு பிடித்தார்கள் என கருத்து கூறி வருகிறார்கள்.

தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத் தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *