இப்படியொரு நட்பை மனிதர்களுக்குள் கூட பார்க்க முடியாது !! கொரில்லாவின் சூப்பரான ஆக்க்ஷனை கொஞ்சம் பாருங்க ஷா க் ஆகிடுவீங்க !!

வைரல்

கொரில்லாவின் நட்பு ….

அதே நேரத்தில் வாழ்க்கையை எப்பொழுதுமே ரசித்து வாழ வேண்டும். சரியான நட்புகள் அமைந்து விட்டால் வாழ்க்கை சிறப்பாகி விடும். சந்தோசம் துன்பம் இரண்டும் இணைந்தது தான் வாழ்க்கை. ஆனால் இரண்டுக்கும் இடையில் நடக்கும் போ ரா ட் டம் தான் மனிதனை இந்த உலகில் வாழ வைக்கிறது. வெறுமனே சந்தோசம் மட்டும் இருக்கு மானால் வாழ்க்கை ரெம்ப அலுத்து விடும்,

அதுவே துன்பம் மட்டும் இருக்குமானால் வாழ்க்கையே அநேகருக்கு வெறுத்துவிடும். இரண்டுமே அளவாக இருக்கிற போது வாழ்க்கை சிறப்பாக அமைந்துவிடும். இன்றைய சமூகத்தில் இந்த நிலைப்பாடு குறைந்து செல்கிறது, சிறப்பான வாழ்க்கையை மேம்படுத்துவதற்கும் ஆரோக்கியத்திற்கும் எப்பொழுதுமே வயது ஒரு தடை இல்லை. எந்த வயதிலும் ஆரோக்கியமாக இருப்பதற்கு ஒவ்வொருவருடைய மனநிலை தான் காரணம்,

எண்ணமும் சிந்தனையும் சீர்பொருந்தி விட்டால் வாழ்க்கை மேன்மை அடைந்து விடும். அந்த வகையில் தற்பொழுது வைரலாகி வரும் காணொளியில் இப்படியொரு நட்பை மனிதர்களுக்குள் கூட பார்க்க முடியாது என்று என்னும் அளவிற்கு கொரில்லாவின் சூப்பரான ஆக்க்ஷனை கொஞ்சம் பாருங்க இந்த காணொளி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத் தொடங்கியுள்ளது.

குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *