இந்த மாதிரி திறமையான டிரைவர் எல்லாம் நம்ம ஊர்ல தான் இருப்பாங்க !! பலரையும் ஆ ச் சர்யத்தில் உறைய செய்த அந்த ஒரு நிமிடம் !!

வைரல்

இந்த மாதிரி டிரைவர் …..

அறிவாளிகளும் படைப்பாளிகளும் நாளுக்கு நாள் வளர்ந்து வரும் நவீன உலகில் நாமெல்லாரும் வாழ்ந்து வருகின்றோம், திறமையான டிரைவர் எல்லாம் நம்ம ஊர்ல தான் இருப்பாங்க என்று சொல்லும் அளவிற்கு உலகின் பல இடங்களிலும் ஒவ்வொரு நாளும் உலகில் மூலையில் எங்காவது ஒரு புதிய வியக்க வைக்கும் சம்பவங்கள் நிகழ்ந்த வண்ணம் தான் உள்ளன, ஆனால் இன்றைய சூழலில் அதை அறிந்து கொள்வது சற்று சிரமாக உள்ளது, ஏனெனில் எண்ணற்ற சம்பவங்கள் நாள்தோறும் வந்த வண்ணம் தான் உள்ளன.

அடு மட்டும் இன்றி சாதாரணமாக சின்ன சின்ன விடயங்கள் கூட இன்று அநேகருக்கு தெரியாத விடயங்கள் ஆகி விட்டன. இதை வைத்து இப்படியெல்லாம் செய்ய முடியுமா, இது நமக்கு தெரியாமல் போய் விட்டதே என்று சிந்திக்கும் அதே நேரம் எப்படி இப்படியெல்லாம் யோசிக்கிறார்கள் என்று வி ய க்கும் அளவிற்கு உலகம் வளர்ந்து வருகிறது.

கடவுளின் படைப்புகளில் மனிதன் சற்று வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறான். சிந்தித்து செயலாற்றும் ஒரு அறிவை மனிதன் கொண்டிருப்பதனால் நாள்தோறும் புதிய பல விடயங்களில் தானி ஈடு படுத்தி நாள் தோறும் வளர்ச்சியில் முன்னேறி வருகின்றான். அந்தளவிற்கு விஞ்ஞான வளர்ச்சியும் வளர்ந்து வருகிறது.

அப்படிதான் பலரையும் ஆ ச் சர்யத்தில் உறைய செய்யும்படி இந்த மாதிரி திறமையான டிரைவர் எல்லாம் நம்ம ஊர்ல தான் இருப்பாங்க எனும் வைரல் காட்சி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *