நம்ம தமிழனுக்கு மட்டுமே இப்படியொரு புத்திசாலித்தனம் தெரியும் !! பலரையும் வி ய ப்பில் ஆழ்த்திய ஊர் மக்களின் செயலை பாருங்க !!

வைரல்

ஊர் மக்களின் செயலை பாருங்க ….

உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வினோதங்களும் வித்தியாசங்களும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில எம்மை வி யப்பில் மூழ்க வைத்து விடும். நவீன உலகில் நாமெல்லாரும் வாழ்ந்து வருகின்றோம், ஒவ்வொரு நாளும் உலகில் மூலையில் எங்காவது ஒரு அ தி ர் ச்சி தரும் சம்பவங்கள் நிகழ்ந்த வண்ணம் தான் உள்ளன, ஆனால் இன்றைய சூழலில் அதை அறிந்து கொள்வது ஈஸியாக இருந்தாலும் உதவி செய்வது சற்று கடினமாக தான் உள்ளது,

படைப்புகளில் மனிதன் சற்று வித்தியாசமாகவும் தனித்துவமாகவும் காணப்படுகிறான். சிந்தித்து செயலாற்றும் ஒரு அறிவை மனிதன் கொண்டிருப்பதனால் நாள்தோறும் புதிய பல விடயங்களில் தானி ஈடு படுத்தி நாள் தோறும் வளர்ச்சியில் முன்னேறி வருகின்றான். அந்தளவிற்கு விஞ்ஞான வளர்ச்சியும் வளர்ந்து வருகிறது. மற்றவர்களுக்கு ஒரு பிரசன்னா என்று வரும் பொழுது முன் சென்று உதவி செய்வதில் சிறந்த குணமுடையவன்.

இந்த பூமியில் உள்ள ஒவ்வொரு உயிரினங்களும் வித்தியாசமானது ஆறு அறிவுள்ள மனிதனாகவும் , ஐந்து அறிவுள்ள விலங்குகளுக்கும் இருக்கும் வித்தியாசத்தின் மத்தியில் பொறுமை என்பது ஒவ்வொரு உயிரினத்திற்கும் பொதுவாகவே காணப்படுகிறது. பொறுத்தாரே பூமியாள்வார் என்னும் பல மொழியை நம்முடைய வீடுகளில் இருக்கும் பெரியோர்கள் கூறுவதை கேள்வி பட்டு இருப்போம்.

பொறுமையாக செய்தாலும் புத்திசாலித்தனத்தோடு செய்தல்வேண்டும் என்பதற்கு இந்த காணொளி உதாரணமாக உள்ளது. நம்ம தமிழனுக்கு மட்டுமே இப்படியொரு புத்திசாலித்தனம் தெரியும் பலரையும் வி ய ப் பில் ஆழ்த்திய ஊர் மக்களின் செயலை பாருங்க தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *