காமெராவை மீனின் மீது தொ ங் க வி ட்டால் என்ன நடக்கும் தெரியுமா !! பலரும் ரசிக்க வைத்த காணொளி !!

வைரல்

பலரும் ரசிக்க வைத்த மீனினம் …..

பொதுவாக மீன்கள் நீரினுள் வாழ்கின்றன. மனிதர்களை போல அ ழு கி ன்ற இயல்பு மீனுக்கு இருந்தாலும் நீரில் அவை இருப்பதால் அதை இலகுவில் கண்டுபிடித்துவிட முடியாது. அத்துடன் ட்ரெங்டிங் உலகில் பயணிக்கும் நிலைக்கு இன்றைய மனித நிலைப்பாடு மாற்றம் பெற்று வருகிறது. என்னதான் உலகம் வளர்ச்சி அடைந்தாலும் எத்தனை மாற்றங்கள் வந்தாலும் மனித இயல்பும் சாயலும் மாறித்தான் ஆகவேண்டும் என்ற க ட்டாயத்தில் ஒவ்வொருவரும் காணப்படுகிறார்கள்.

மனித சமூதாயத்தில் காணப்படும் இந்த மாற்றங்கள் அதிகளவில் மனிதர்களையே பா தி ப் படைய செய்கிறது. ஆனால் விலங்குகளிடையே இந்த மாற்றங்கள் ஏற்படவில்லையென்று தான் சொல்லலாம், உலகில் தினம் தினம் ஏதாவது வி னோ தங் களும் வித்தியாசமான நிகழ்வுகளும் நடந்து கொண்டுதான் இருக்கின்றது. அதில் சில எம்மை வி ய ப் பி ல் மூ ழ் க வைத்து விடும். அப்படி வித்தியாசமான ச ம் பவங்களை வி னோ த விடீயோக்களையும் நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்து வழங்கி வருகின்றோம்.

அந்த வகையில் இன்றும் உங்களுக்கு ஒரு சுவாரஷ்யமான காணொளியின் தொகுப்பு. அது மட்டும் இன்றி தாரணமா க சின்ன சின்ன விடயங்கள் கூட இன்று அநேகருக்கு தெரியாத விடயங்கள் ஆகி விட்டன. இதை வைத்து இப்படியெல்லாம் செய்ய முடியுமா, இது நமக்கு தெரியாமல் போய்விட்டதே என்று சிந்திக்கும் அதே நேரம் எப்படி இப்படியெல்லாம் யோசிக்கிறார்கள் என்று அளவிற்கு உலகம் வளர்ந்து வருகிறது.

காமெராவை மீனுக்குமேல் கட்டி விட்டால் என்ன நடக்கும் என்பது பலருக்கும் தெரியாத ஒன்று அதை பற்றி தெரிந்திட இந்த காணொளியை பாருங்க…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *