தி டீ ர் வயிற்று வலிக்கு இதுதான் காரணம்! என்ன மாதிரியான ஆ ப த்து வரும் என்று உங்களுக்கு தெரியுமா !!

ஆன்மீகம்

வயிற்று வலிக்கு இதுதான் காரணம் ….

வயிற்று வலி என்பது நாம் அனவைரும் கடந்து வரும் ஒரு வலி தான். ஆனாலும், வயிற்று வலிக்கான பல்வேறு காரணங்கள் உள்ளன. அவற்றில் சில காரணங்கள் இந்த பதிவில் இடம்பெற்றுள்ளன. தி டீ ர் வயிற்று வலி – குடல் அ ழற்சி ஏற்பட்டால் இந்த இடத்தில் வலி ஏற்படும். உடனடியாக மருத்துவமனைக்கு செல்லுங்கள். குடல் அழற்சியைப் போக்க உடனடியாக சிகிச்சை பெறுவது நல்லது, இல்லையேல், தொற்று பாதித்த திரவம் அடிவயிற்றின் மற்ற பாகங்களுக்கு பரவ நேரிடும். அடிவயிற்றில் உண்டாகும் இறுக்கம், தொற்று மற்ற இடங்களுக்கு பரவுவதற்கான அறிகுறியாகும்.

வாய்வு வெளிப்படுவதுடன் வலி – மலச்சிக்கல் அல்லது வாய்வு தான் காரணம். மலமிளக்கி அல்லது வாய்வு போக்கும் மாத்திரைகளை பயன்படுத்தலாம். இரண்டு வாரங்களுக்கு மேல் வலி நீடித்தால் மருத்துவரிடம் செல்லலாம்.

தொப்புளுக்கு கீழே தி டீ ர் வலி – பெருங்குடல் சீர்குலைவு, சிறுநீரக குழாய் தொற்று அல்லது இடுப்பு அழற்சி நோய் ஏற்பட்டுள்ளது. வலி மோசமாக இருந்தால், மருத்துவரை அழைக்கவும், பரிசோதனை செய்து, அவசர பிரிவிற்கு செல்வதை பரிந்துரைக்கவும்.

தி டீ ர் கூ ர் மை யான வலி – சிறுநீரக கற்கள், அல்லது இந்த அறிகுறியுடன் காய்ச்சல் இணைந் திருந்தால், சிறுநீரகம் அல்லது சிறுநீர்ப்பை தொற்று ஏற்பட்டுள்ளது. தண்ணீர் அதிகம் பருகவும். மருத்துவரை அழைக்கவும். சிறுநீரக கற்கள், சிகிச்சையினால் வெளியேறும் வாய்ப்புகள் அதிகம், அரிதான வழக்கில், அறுவை சிகிச்சை அவசியப்படும். வலியுடன் கூடிய காய்ச்சல் இருந்தால் மருத்துவரை அணுகவும்.

எ ரி ச் ச ல் உணர்வு – நெ ஞ் செ ரிச் சல் ஏற்பட்டுள்ளது. எண்ணெய் அதிகம் உள்ள உணவுகளை அதிகம் எடுத்துக் கொள்வதை தவிர்க்கவும். அன்டசிட் மாத்திரைகளை எடுத்துக் கொள்ளவும். அடுத்த சில வாரங்களுக்கு வலி நீடித்தால் , மருத்துவரை அணுகவும்.

அடிவயிற்றில் தி டீ ர் வலி – குடலிய அழற்சி அல்லது குரோன் நோய், பெருங்குடல் புண் ஏற்பட்டுள்ளது. மருத்துவரை அணுகவும். கோலன்ஸ்கோபி செய்வதை மருத்துவர் பரிந்துரைக்கலாம். இந்த நோய்க்கு நீண்ட நாள் சிகிச்சை அவசியம்.

அடிவயிற்றில் தி டீ ர் வலி மற்றும் இ ர த் த ம் – குடல் இயக்கத்தில் அடைப்பு, துளையிடப்பட்ட குடல் முளை, அல்லது குடலில் இ ர த் த ப் போ க் கு ஏற்படும். இவை அனைத்தும் உள்ளுறுப்பு இ ர த் த போ க் கு என்பதால் உடனடியாக அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு செல்லவும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *