கொஞ்சம் கூட ப ய மில்லாமல் இவர்கள் செய்யும் வேலையை பாருங்க !! இப்படியெல்லாமா வேட்டையாடுவார்கள் என்று எண்ணத்தோன்றும் காட்சி !!

வைரல்

இப்படியெல்லாமா வேட்டையாடுவார்கள் …..

இன்றைய உலகில் காணப்படும் யாவுமே மாற்றத்தினை நோக்கி தான் பயணித்து கொண்டு இருக்கிறது, மாற்றம் மட்டும் தான் மாறாதாது என்று கூறுமளவிற்கு இன்றைய நவீன உலகத்தின் வளர்ச்சி முன்னேறி வருகிறது, இன்றைய காலகட்டத்தில் நாளுக்கு நாள் புதிய பல விடயங்களை இணைய தளங்களில் காணவும் அவதானிக்கவும் முடிகிறது. மனிதனின் சிந்தனையும் ஆற்றலும் மாற்றம் அடைந்த வண்ணம் தான் காணப்படுகிறது.

தற்போதைய உலகில் பல மாற்றங்களை சந்தித்து வருகின்றோம். ஆறு அறிவுள்ள மனிதர்களின் சிந்திக்கும் திறனும் நாளுக்கு நாள் வளர்ந்து கொண்டு தான் செல்கிறது. ஆரம்ப காலங்களில் இருந்த மனிதனின் மனநிலைக்கும் தற்போதைய மனிதர்களின் மனநிலைக்கும் உள்ள இடைவெளி மிக தூரம் என்று தான் சொல்ல முடியும்.

தற்போதைய காலங்களில் புதிய அப்டேட்களும் ஒவ்வொரு நாளும் மாறிக்கொண்டு வருகிறது, அது மட்டும் இன்றி புதிதாக உருவாகும் சந்ததிகள் கூட நாளுக்கு நாள் அப்டேட்களை மட்டுமே விரும்புகிறார்கள். இதனால் புதிதாக சிந்திக்க வேண்டும் என்கிற மன நிலைக்கு மனிதன் தள்ளப்படு வருகின்றான். அந்த வகையில்,

கொஞ்சம் கூட ப ய மில்லாமல் இவர்கள் செய்யும் வேலையை பாருங்க இப்படியெல்லாமா வேட்டையாடுவார்கள் என்று எண்ணத்தோன்றும் காட்சி தற்பொழுது இணைய மற்றும் சமூக வலைத்தளங்களில் செம்ம வைரலாக பரவத்தொடங்கியுள்ளது. குறித்த வைரல் காட்சியின் வீடியோ கீழே உள்ள லிங்க் இல் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *